Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAUT na mavazi...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shagiguku, Jun 16, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chuo kikuu cha mtakatifu Agostino Tanzania (SAUT) cha jijini mwanza, jana kilianza kutekeleza utaratibu wake mpya kuhusu mavazi kwa wanafunzi wake, ambapo wanafunzi wa kike hawatakiwi kuvaa suluali na wale wa kiume hawatakiwi kuvaa kwa mtindo wa mlegezo (kata K). Hali hii inawaweka katika wakati mgumu wanafunzi ambao walikuwa wamezoea kuvaa sikini jinzi.


    Swali la kujiuliza ni kwamba uongozi wa chuo utawezaaa....??????? maaana kuhusu mavazi kwa wasomi wa nchi hiii katika vyuo vikuu vyetu ni HOVYO HOVYO.........!!! KAZI NI KWAKO MR, MAKAMO MKUU WA CHUO...!!!!TULIJENGE JIJI LA MUNGU, siyo jiji la mwanza
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we muhanga nini ?

    ndo mvae vzuri sasa..ahh mimi nilikuwa na shost yangu uyo akivaa jeans ni lazima ashushe kdg KICHUP kionekane kwa nyuma..mwenyewe anasema anabpu....

    ahh ukimchek si wadada wale sa ukimwuliza nia yako kuu ninin watu kuona pampas io ..anasema anoana raha tuuu

    maadili yamehama tz ..even thou its too late kuanza kuwabana watu ukubwan wakiwa chuo bt stl inasaidia kdg ata 000.00 stll inasaidia...

    i kampen ingetakiwa kuanzia majumban,maprimary sekondar then chuo...

    mhh lakin skuizi tumezd kuvaa uch jaman...mtu anaenda ofisin kavaa km yupo ufukweni kila kitu njeeeeeeeeeeeeee

    inanboa sana...

    UZUR WA MTU NI NDAN..UPSTAIRS IKIWA NZURI ...ukijua ufanye nin wap,saaa ngap,useme nin wap na kwanani...
    una utu na uruma..ahh bas we ni mzur zaid ya cleopatra....TUACHE KUJIDANGANYA ET UZUR MPK UVAE SURUALI ..bahat mbaya wengne wana shep za kaka zao ,juu wakubwa chn wadogo km chupa ya konyag stl anataka apige skin jeans....ah wakat angepiga gaun lake refu angependeza na wala asingejidhalilisha....


    okeeeeeeeeeeeeeeeeeee UONGOZ WA SAUT...
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thread yako haina tija, then ilishakuja na kujadiliwa sana humu. Mambo yako ya vimini na saut peleka huko chuoni. hata wakivaa hijabu. (by the way kuvaa nguo za stara saut ni sawa sawa na kuvaa vimini chuo cha mum pale moro)
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi nashauri chuo kiwweke sheria.wote wavae magwanda ya chadema.
     
  5. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UZUR WA MTU NI NDAN..UPSTAIRS IKIWA NZURI ...ukijua ufanye nin wap,saaa ngap,useme nin wap na kwanani...
    una utu na uruma..ahh bas we ni mzur zaid ya cleopatra....TUACHE KUJIDANGANYA ET UZUR MPK UVAE SURUALI ..bahat mbaya wengne wana shep za kaka zao ,juu wakubwa chn wadogo km chupa ya konyag stl anataka apige skin jeans....ah wakat angepiga gaun lake refu angependeza na wala asingejidhalilisha....


    okeeeeeeeeeeeeeeeeeee UONGOZ WA SAUT...[/QUOTE]




    hapo pekundu nimekukubali.....!!!!
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nafikiri vyuo vingine viige utaratibu huu
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wanamlazimisha chui kuvaa ngozi ya kondoo...
     
  8. M

    Mushihiri Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samaki mkunje angali mbichi kwani akishakauka atavunjika.
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haya ni mambo ya kawaida sana hata nje baadhi ya vyuo yapo, mfano kwa boys jeans,t-shirt,sendo,kaputula haviruhusiwi lengo ni kujiandaa na mazingira ya kazini

    safi sana saut..........................maana wengine wamegeuza sehemu ya maonesho ya mavazi
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    bora hata mashndano ya kuvaa vipedo yapungue!
     
  11. N

    Ngoswe11 Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama huna mchango kaaa kmya hulazimshwi kusoma au kuchangia sred ebo we vipi bana??
     
Loading...