Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saut-mwanza jamani boom lini?????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wa Bagamoyo, May 2, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti wadau mwenye info pls afunguke mana jamaa wapo kimya tu.
     
  2. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Info wadau kwa hili
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Ingia kwenye website ya Heslb utakuta namba zao, then jaribu kuwaulizia. Hapa hakuna mpiga ramli ambaye anaweza kukutabiria hilo.
     
  4. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kuzingua ww au ndo wale wale msio pata mnabaki kusumbua
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    me hata ada ya kwanza hawajanilipia bado leo wametoa majina ya wanaodaiwa naona na mimi nipo! Inabidi kesho niende main kwa bursar! Hawa bodi nao wanazinguaaaa tu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wenzenu tumeisha pewa cku nying hadi tumeanza kufulia.
     
  7. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bwana atawalinda msifadhaike mioyoni mwenu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Maisha ya chuo mabaya kinomaaa bumu miezi miwili kwa miwili khaaaa
     
  9. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia maneno yako rafiki
     
  10. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fatilia kaka mana wanazingua hawa jamaa
     
  11. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaka hiki chuo ya watu wa mungu so hakuna jinsi mzee vumilieni tu.
     
  12. m

    myasis Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nanuku "Ni bora wananchi kula nyasi lakini ndege ya rais inunulike" mwisho wa kunukuu
     
  13. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ???????
     
  14. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chuo ulifikaje?Mbona hata kuandika kiswahili huwezi.Kamwe mtu mwenye akili timamu hawezi kushangilia mkopo,maana ya mkopo ni kwamba wazazi/walezi hawakuandaa akiba kwa ajili ya elimu...walizaa wakijua kuna serikali itabeba mzigo wa kusomesha.
     
  15. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiswahili gani ambacho ww hujaelewa?? Na nani hapa anashangilia mkopo? Embu elewa kabla ya kukurupuka then masuala ya wazazi naomba yatoe hapa si kila mtu ana mzazi anaemsomesha.
     
Loading...