Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAUT Mnachelewesha boom bila sababu?. Angalia hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by don-oba, Oct 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa napenda kutoa shukurani za pekee kwa HESLB kuleta cheque kwa wakati unaotakiwa. Pia naipongeza serikali ya wanafunzi chini ya uongozi wa Malisa kufuatilia hili suala kwa ukaribu. Ni jambo la kushangaza chuo kimeweka dedline ya kulipa ada leo hii tar 5 ikiwa tayari wamepewa cheque lakini hawataki kuiweka kwenye a/c za wanafunzi. Zoezi la kuwasainisha 1st yr limechukua siku 4, hapo bado 2, 3, na 4th yrs!. Naomba uongozi serikali ya wanafunzi uliangalie hili kwa ukaribu isijekawa kama yale ya MATABA. Nilimwandika humu mwaka jana juu ya ufisadi wanaoufanya, baadhi ya watu wakamtetea. Imethibitika alishirikiana na baadhi ya wahasibu kula mamilioni ya hela. Watu wanacheleweshewa hela, wanakula pesa ya PENALTY.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ivi wanafunz wa saut nao kumbe huwa wanapewa mikopo?
     
  3. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chuo cha kata UDOM na kile kilichobaki jina UDSM wapate mkopo SAUT wakose?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ok,mie nilijua ni vipanga wa ud,sua,mzumbe na udom ndo mikopo inawahusu!kumbe hata huko kwa waliofel wanakumbukagwa,basi serikali yetu ina fedha za mchezo.
     
  5. M

    Mpendawali Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahah wacha mie niende toilet mara 1 thn ntarud.
     
  6. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nasikia hapo UD ukiwa na muonekano mzuri (haijalishi km ni mwanaume au mwanamke) una tiketi ya kupata 1st class. Vp ni miongoni mwao?
     
  7. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    usijethubutu kwenda toilet za pale UD, utajipaka kinyesi.
     
  8. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,774
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    mpk leo kuna watu wanavidharau vyuo? dah nadhan ndo matatizo ya kumaliza form six mkiwa na umri mdogo.
     
  9. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haraka ya nini ndugu yangu,!?
    Kama cheque iko chuoni we subiri tu utapewa stahiki yako.
    Na hilo swala la deadline ya kulipa ada wala hata lisikuumize kichwa, waambie mzazi hana pesa nasubiria mkopo ndio nilipe.
     
  10. c

    chusemale Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua inashangaza sana kuona watu walioelimika kujibizana maswaala yasio na msingi wowote wa kujenga jamii yetu ya wanaJF na wadau wengine.Pia inashangaza eti tunajiita "The great Thinkers".Mh!
     
  11. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We jamaa upo vizuri sana ngoja niku pm tumit pande SAUT
     
  12. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    vyuo binafsi ada juu, na elimu juu, I LOVE YOU SAUT, NAJIVUNIA KUWA HAPA
     
  13. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Saut ndo chuo gani?
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ramadhan Ighondu at work
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Usisahau kwenda kulitumia hilo boom hapo "Rock bottom" leo:coffee:
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    naskia kiko tanzania hii,lakni hata cjui kiko mkoa gani.
     
  17. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkandara na Dr Bana wapo?, km ni wahadhiri wa namna hii kuna lakujivunia?
     
  18. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pitz, basi kitakuwa chuo cha vilaza sana...div 3 zitakuwa nyingi sana,
     
  19. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Padre akizini haimaanishi ukatoliki
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...