Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAUT Kuna mambo!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Thinker96, Dec 26, 2011.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna lekcha thieta moja pale chuoni SAUT inaitwa m1,sasa kipindi cha mitihan kijana mmoja alifika wakati wa usiku na kuandika majibu juu ya feni mara siku ya mtihan ikafika akaenda kukaa site sawa ile feni sasa zengwe la mtihan likaanza...kijana akajifanya anafikiria sana anaangalia juu...mara msimamizi akafika kuangalia kumbe kijana anachit kwenye feni...kawaida ya warumi wa chuo hicho huwa wanataka kidhibitisho kama m2 anaangalia afu msimamiz unajishindia million yako,sasa msimamiz huyu kwa ushenz si akawasha ile fen si kijana akaanza kuzungusha kichwa akariri vya mwisho mwisho...
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! What can i say ?
     
  3. K

    Kisoma Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mbona ya Zamani halafu ilisimuliwj MIST zamani MTC?
     
Loading...