Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauli kaua elf zake lakini Daudi kaua elf kumi zake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eliphaz the Temanite, Jan 26, 2011.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hivi umewahi kukaa chini ukafikria ni wapi JK anatupeleka? Miaka 5 iliyopita ni virtually hakuna kitu alichokifanya. Alichotuletea ni ma dowans, richmond na nk. Uadilifu na uzalendo unazidi kupungua! Uhujumu wa mali za umma unazidi kukua tena kwa kasi ya ajabu.

    Nothing significant has been done! Mkapa alituibia sana lakini angalau alikuwa na vision! Masuala kama Economic zone pale external, mtwara corridor na uwanja wa soka na kasi ya ujenzi miundo mbinu, nidhamu katika mali ya umma ni mambo ambayo angalau yalitiliwa mkazo!

    Miaka 5 iliyopita tumepotea kwenye ramani, hakuna mtu anamwamini mtanzania! Tuna kuwa characterized kama warasimu, wezi, walaghai. Madeni yakuwepo tangu wakati wa Nyerere leo hii tunataka kujiita waungwana eti kwa kutaka kulipa deni la dowan, malimbikizo ya waaalimu je? wazee wa afrika mashariki je? mnawapiga virungu mpaka wanakufa! Uungwana katika hayo uko wapi? After all CCM ni nani wa kutuambia kulipa au kutolipa?

    Wenzetu wanajenga Nchi yao sisi tunakumbatia mafisadi! Kenya wanajenga uwanja wa Ndege eneo la taita KIA inakufa! Taifa tutapoteza mara mia! Hakuna mtalii atashukia KIA hakuna maua yatapitia KIA. Uwanja mnaukodisha kwa mwekezaji anayelipa $1000 kwa mwezi unategemea itatolewa huduma ya kuaminika

    Wenzetu wanajenga flyovers sisi tunakarabati kipande cha km 10 kwa miaka 5. Tunaye kiongozi kweli? Mwenye uchungu na rasilimali za nchi hii?

    JUA NA MVUA BORA NINI?
     
  2. m

    mwananchit Senior Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa tutegemee neema na rehema za Mwenyezi Mungu vinginevyo Taifa letu linazidi kuangamia kama tutaendelea kuweka tumaini letu kwa JK ambaye amedhihirisha kutokuwa na hata chembe ya uzalendo achilia mbali mapenzi mema kwa nchi hii.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    At this time only God mercy will save Tanzania.Ni Muujiza tu na sio vinginevyo
     
  4. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimeongezea kidogo aliyofanya!
     
  5. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi kenya tunajenga uwanja wa ndege wa kimataifa taveta mpakani na tanzania karibu na kata ya holili kilomita nne toka lake jipe, tz hamuwezi jenga viwanja vya ndege coz hata ndege zenu hazijazidi tatu, mtajengaje maboma ya wanjama wakati hata mifugo yenyewe hamna mtafuga huko mafisadi? Ndo najivunia kuwa mkenya kenyata alituambiaga ukiba inje ulete kenya hakuna kesi, but ukiiba kenya ukapeleka inje utafia korokoroni au kunyongwa.
     
  6. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Despite of these short comings I'm still a proud Tanzania. We stand a better chance of doing better than any country in EA only if we can stand firm to fight these false vision less regimes. The destiny of a better Tanzania is in our hand!
     
Loading...