Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sattelite na Frequency mpya za ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Albedo, Nov 15, 2009.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tujuzane Frequency mpya za ITV nasikia jamaa wamehama Satelite
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawaja andika ktk magazeti yao?
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    watatoa tu, vuta subira!
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Walishatoa. Pia walikuwa wakitoa matangazo ya mabadiliko hayo ya frequence mara kwa mara kwa ambao hawajapata au hawakufuatilia kwa makini.
    Kwa kifupi walichobadilisha ni SYMBOL RATE:
    Ya zamani ni 13330 na mpya ni 8545.
    FEC ni 2/3
    Frequence ni 3643
    Satellite ni ile ile ya nyuzi 64, Intel 906

    Nadhani mmenipata.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mtu wa Mungu
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kiongozi nimefanya mabadiliko kwenye receiver kwa sasa napata ITV kama kwaida,tatizo liko chanel ten siipati,unaweza nisaidia frequence zao?,natanguliza shukrani!!!
     
  7. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie nipate majina ya Satelite Na Frequency walizohamia ITV, Chanel Five na Capital ili niweze kuwanasa. Tafadhali.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    bIG-UP Azikiwe..

    I have been facing the same problem since juzi!

    Tafadhali mjuao tufahamisheni..

    Mara ya Kwanza nilidhani may be wako kwenye mgawo wa RICHIMONDULI...laikni kadiri muda ilivyoendelea nimegundua kuwa ni shida ya frequencies!
     
  9. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndiyo mtu wangu, nasikia walitangaza b'4 kuwa watahamia kwenye Sattelite gn na Frequency zitakuwa zipi. Watusaidie hata contacts za ITV.
    Yani nikipata namba ya simu itakuwa poa na nitazimwaga hapa.
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama nin kumbukumbu vizuri nilisikiwa wakitangaza
    intelsat 906 64E

    Frequency 3643.78.. hata ukiweka 3644 utaipata
    FEC 2/3
    Symborate 8545
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,156
    Trophy Points: 280
    Ni lini tv zetu zihamia kwenye digital kutoka kwenye analog
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Nimekushukuru ki-JF!
    nATUMAINI ZITAFANYA KAZI NIKIENDA KUBANDIKA!... BBLESSED!
     
  13. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gud CK,
    Asante na nitajaribu baadae kidogo hlf nitakufahamisha,
    labda kama unafahamu nyingine nzuri utujuze,

    PJ bila shaka umempata mshkaji.
     
  14. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MODs
    Unganisheni hizi thread 2

     
  15. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MODs
    Unganisheni hizi thread 2

     
  16. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    samahani kama swali langu la kitoto! does this mean sisi tulia nje ya afrika tunaweza kuona? if so how? naomba msaada
     
  17. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani na wewe unatakiwa kupachika hizo frequency kama kawaida, nasikitika sna jana sikuona Mizengwe.
     
  18. B

    Brigita New Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ina maana ni kwa Channel zote the same frequencies au Capital na Channel ten wanazo za kwao? Naomba majibu ili nami nisikose malumbano yanaendelea maana kila kukicha ni bifuz tu!
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri unaweza kuona ili mradi tu kama unatumia satelite dish mimi natumia free 2 air. kwenye hiyo intelsat 906 64E niliweka frequency 3644 kwa sababu sikujua jinsi ya kuweka hizo point 78 na kuendelea hivyo nilikaribisha 3643 nikaweka 3644;

    FEC 2/3
    Symborate niliweka 8543 ingawa baadaye niliona kwenye matangazo yao ni 8545 ila kwa kuwa zilishika baada ya kubadilisha sikutaka kuhangaika zaidi. mimi pia bado ni mwanafunzi katika mambo haya.
     
  20. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii ni kwa channel za ITV; EATV na Capital tu. ingawa na mimi channel ten siipati vizuri inakatika katika sijui kama na wao wamebadilisha.
     
Loading...