Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Satellite dish

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwanyasi, Nov 17, 2011.

  1. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba msaada kwa install settings kwenye satellite dish aina ya Media com, zilikuwemo lakini zimefutika zote na sasa inaniandikia NO PROGRAM, yaani kuanzia setting za satellite
    (Hotbird 13E).
    LNB Type..............
    Freq1....................
    Freq2....................
    LNB Power............
    22K.......................
    DiSEqC..................
    Positioner..............
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dr. Satellite ndo mitaa yako hii, saidia jamaa.
    Siku hizi ni kama sikuoni oni kijiweni vile.
     
  3. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mshawishi mkuu aje, sipati habari zaidi ya hapa jf
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usiwe na shaka mkuu, humu hakishindikani kitu. Subiri wataalamu watakusaidia soon.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Siidhani kama unaweza kupata jibu unalotaka, mimi ningekupa setting zangu lakini nadhani tunaweza kutofautiana na mazingira kwa sababu tupo sehemu tofauti, jaribu tu kucheck kwenye setting yako angalia tu namna ya kufanya hapo!!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa sisi ambao hiyo ndokazi yetu tule kwa ugumu??kama vp nipm nakama huko dar sema nije nikuunganoshie ulete mpunga.
     
Loading...