Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SATA+SALL=SLAA.Just simple calculation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sunguratope, Mar 27, 2012.

  1. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nimekaa nikawaza, nikaona mambo yanavyoenda naamini kabisa 2015 huyu jamaa lazma ataingia madarakani,Mbowe Zito,na wengineo naamini watakuwaniwashauri wakaribu.Kama ulikuwepo kwenye fundraising ya CDM au kupitia startv utakubaliana nami kuwa anauwezo wa kuongea kuhamasisha, na hata kutawala.Mabadiliko ya kweli haya letwi na aliyeshiba yana letwa na mwenye njaa ya mabadiliko kama Slaa.



    SIOI HOI NASSARI HAI
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Sioi mbona ameoa au mzee sumari alijua mwanae si rizki ndio maana akampa jina hilo?

    Vote for Dr Slaa 2015
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kina sata nao ni waasi wa church au?
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    umeolewa?
     
Loading...