Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasatel hawako hewani, vipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zak Malang, Feb 20, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sasatel hawako hewani, vipi?


    Tangu jana jioni - both internet na simu. kulikoni? Ndoyo maana wachangiaji wengi leo hawamo humu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaa umejuaje kwamba haipo hewani?
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimesikia watu wanasema kuwa imefulia sijui kama ni kweli mimi si mteja wao.
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba hawa jamaa hawaku soma soko linahitaji kitu gani, kwa tech ya CDMA ambayo imewashinda hata TTCL sitegemeei kama watafika mbali kama hawajafungasha virago vyao
     
Loading...