Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasatel: Another crappy modem-what else is new??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Abdulhalim, Jan 24, 2012.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    @Mods, uzi mtauweka kwene jukwaa muonalo linafit zaidi, mkipenda

    Baada ya kuchoka na spidi za 'unlimited'
    za 0.00 kps za Voda niliamuaga kuhamishia majeshi
    huku Sasatel, kwa sababu mie ni mtu wa kutotaka
    attachment huwa na nachukuaga package za wiki
    ili nikiboreka iwe rahisi kusepa na kuacha kulipia.


    Mwanzoni ilikuwa inaniwezesha kusurf kwa spidi
    acceptable kwa kuzingatia technology yenyewe ya
    CDMA. Sasa hivi ina kama siku 3 na mtandao unakata
    kama hauna akili nzuri. Sasa kuwa mteja imekuwa kero na
    pesa yangu yaeza ku-expire bila kumalizika kwa package
    yangu ya wiki. Sasa nashindwa kuelewa hawa TCRA
    wanafanya kazi gani? Hivi hii nji kuna watu wanafanya
    kazi zao kweli bila kushikiwa bakora?


    Speaking of these dinasaurs TCRA, Majuzikati zinakuja
    sms kibao kwene line yangu ya tIGO eti sijajisajili, these
    fools ni kwamba siku ninanunua line nililipa cash na kujisajili
    papo hapo na karatasi ninayo, why mteja nibughudhiwe na these
    incompetent fools kwa uzembe wao? where is the so called
    'regulation' by regulatory body? hiyo kasma ya TCRA
    kwanini wasilipwe walimu au madaktari ambao wanatusaidia
    huku uswazi?


    Zis kantri bana, I'm speechless.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nways nimekata shauri kukatelekeza kamodem kao..maana kameniharibia siku na kuharibu ratiba yangu na kunikosesha kuwasiliana na watu muhimu, they won't see my money ever again.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    sasatel iko bomba huku BUZA YOMBO ninakoishi, labda ni maeneo unayoishi network inasumbua, sasatel naiaminia sana mkuu.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaezekana..ila kwangu ndo baibai sirejei nyuma, siezi kubembeleza huduma mbofumbofu ninayolipia kwa Mbytes.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Sasatel kimeo sana, hasa ukiwa nje ya mji. Mie nilinunua modem kwa minajili ya kutumia maskani, nilivyoijaribu katikati ya jiji ilikuwa bomba tu, lakini nilipotoka nje ya mji haikuwa na network. Nimeboreka sana, ikizingatiwa kwamba nilinunua modem yao ili niwe na surf nyumbani, na si kazini.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    dah watanzania bwana nchi hii ni capitalist economy so kama inakuboa sasatel hama so mnaleta post za ajabu, kuna tigo zantel airtel hamia huko kama unahela funga wireless yako kwako
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Capitalism ndo kutoa huduma mbovu? hivi unaelewa essence ya huu uzi au unakurupuka tu? Kaa huoni mantiki ya uzi huu kaa pembeni hujaombwa wala kulazimishwa kuusoma.
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh, sisi wa mikoani tulikuwa tunaomba siku Sasatel wangetia timu huku kumbe nao hovyoo.
    sasa twende wapi? maana spidi za airtel, voda na tigo ni zile za kobe akishindana na konokono kupanda mlima. pathetic
     
  9. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mi natumia sasatel siku zote na iko bomba mbaya kama ulaya. Tatizo kubwa la sasatel ni pale siku 7 zinapoisha na bado bundle zipo kibao, ninachoona kinafaa kurekebishwa ni kuwa siku 7 zinapoisha wasitishe kutoa internet access lakini utakapo recharge siku yeyote basi na zile bundle zilizobaki ziendelee kutumika, hicho ndiyo kilio. speed ya internet inategemea mambo mengi katika kompyuta yako na hili watu wengi hawataki kujifunza, unakuta mtu ana pc ya RAM ya mb 250 na ana-install programme 30! huu ni mfano lakini yapo mengi pia juu ya processor na kadharika. binafsi naipenda sasatel labda kama upo nje sana na jiji
     
Loading...