Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sasa yanga mziki ndo umeanza baada ya kupata uwaja wa ukweli

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Sep 9, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    sasa yanga mziki ndo umeanza baada ya kupata uwaja wa ukweli
     
  2. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Re: sasa yanga mziki ndo umeanza baada ya kupata uwaja wa ukweli
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ushapata matokeo ya leo mkuu?
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ....wakati mwingine bora kukaa kimya maana upupu km huu unakuja kukuwasha mwenyewe.....! Haya 1-1 ni mziki gani huo au ndo ule wa sisiem pambalamaaa, sisiem pambalamaa kocheleli sisiem ehhhh.... :)
     
Loading...