Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa waweza tuma SMS bure

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Aug 11, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Brethren, waswahili husema "kizuri mgaie na mwenzio" JF ndio ndio wenzangu. Kwa sasa kwa "Sisi" tunaopenda kutumia fursa za bure kurahisisha mawasiliano tumepata fursa Mpya to GMAIL ambapo hata bongo sasa tunaweza kutumiana sms kwa kupitia account yako ya GMAIL. Inakuwa hivi; Ukishaifungua utaona upande wako wa kushoto utaona Icon ya Send SMS ingiza namba ya mtu kisha i-save na baada ya hapo rudi tena upande huo huo utaona Icon ya Chat search lile jina ulilosevu kisha utaletewa optins ikiwepo ya kutuma SMS click hapo kisha tuma ujumbe wako.

    Kwa sasa ni Tigo na Vodacom tu ndio wanaosapoti huduma hii, na unapata SMS hamsini lakini kama utazimaliza basi wawezapata nyingine kwa mfano; kama ukimtumia mtu SMS kisha akakujibu, SMS hio itaonekana kwenye Icon ya chat kwenye Account yako ya GMail na hapo utakuwa umepata bonasi ya sms tano (5) zaidi kwa hio kama watu ishirini ukiwatumia sms 20 ina maana utakua na sms 100 zaidi. Haya mawasiliano ndio hayo.

    Jamani nimeipenda tu hii huduma nikaamua tushee pamoja na sio kwamba mimi ni agent wa hao watu. Siku njema kwenu
     
  2. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunakushukuru kwa taarifa mkuu asante sana!
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Aika mbe, ila siku hizi kupiga simu ni cheaper kuliko kutuma SMS
     
  4. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi tusio na hizo gmail account inakuaje? Au ndio inatubidi kuitafuta hiyo bure ...ndio tujiunge!! Lol.
    Twakushukuru kwa hii taarifa.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    haya asante pia, yeah ni lazima uwe na account ya Gmail Mpwa, sio ndio vya bure vilivyo? but at least we can communicate zaidi ukizingatia hali ya mafuta na uchumi wetu "uliokua sana"
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Ni kweli nakubali wala sijakataa, is just another option jamani
     
  7. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe maana mi nilikuwa nakiona halafu nakipotezea kumbe kina dili ngoja nianze sasa hivi..
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Mfanyekazi mnawaza ku'chat wabongo, hakika haya maendeleo ya teknolojia yatazidi kutudidimiza waafrika.
     
  10. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama Tigo imeongezwa basi ni safi sana. Hii ni taarifa muhimu sama
     
  11. M

    Munghiki Senior Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ssa co huduma ya bure wakati unapotuma sms c nilazima uwe online?then internet unatumia bure au unalipia?
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Msijaribu inakula sh 60 kwa unamtumia sms
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    usilie we ulie mpweke..mpwa sio kweli kabisa mamaa didy yuko mbeya sasa alidai nimtumie crdt yuko mbali na sehemu ya kadi nikamtumia buku nikamwelekeza aingie free msg za tigo ..alipoingia akapiga simu sehemu ikassha kabisa nikamtwanga na mamboyet ya Gmail...tumechat mpaka basi sasa jiulize hela ilikaatwa wapi...
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu ngoja nijaribu
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Jamani kwani mtu akikijulisha namna ya kutuma sms ndio kusema hufanyi kazi?kwanza tangu lini mtu akafanya kazi usiku na mchana? si vyema tukawa wapinzani wa kila kitu mwishoni tutaonekana wajinga, nilichosema ni jinsi ya kutuma sms kwa gmail bure, sijasema tuache kazi tuanze kutumiana sms......haya Mpwa labda degedege limekushika. Thanks
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    yeah, si huduma mbaya, ni nzuri sana
     
  17. D

    Derimto JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata hayo ni maendeleo
     
  18. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    by the way hajalazimishwa ye afanye kaz mafisad wanufaike si tuendelee kuchat, ila naomba kuuliza apo mkubwa na unaemtumia si mpaka na ye awe na account gmail au? Naomba maekekezo tafadhali.
     
  19. K

    Kibula77 Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii huduma,safi sana
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    duh hii lili nalo neno, ok thanks, haya fuatilia maelekezo usiulize wakati maelekezo yapo, mmh haya
     
Loading...