Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sasa Wakenya kumiminika Tanzania kama mvua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Sep 12, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mama mama mamaaa!Wakuu ule usemi usemao nipishe nipite umedhirihika leo baada ya mkuu wa nchi hii kusaini makaratasi kadhaa bila kuyasoma kwa makini na mkuu mwingine mkali kweli kweli anayeongoza wizara ya mambo ya nje kukimbilia kwenye vyombo vya habari na kusifia boss kwa kusaini makaratasi ya kuchanganya damu na Wakenya
    habari ya kushangaza kabisa tuliyoipata jioni hii eti kuanzia sasa hivi sisi na wakenya ni damu damu
    hakya Mungu sikuamini hayo pale yule mzee mzima wa wizara ya mambo ya nje alipotangaza rasmi pale Nairobi
    sasa kuanzia kesho tunapiga kambi pale Namanga na Taveta kufanya tathmini ya wakenya wangapi wataanza kumiminika kila siku kuingia Tanzania
    sina hamu ila nafikiri tumekwisha,hakuna taifa lolote hapa Duniani linalo jiachia kiasi hiki
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    makaratasi yanasemaje hayo?au kauza nchi kwa wakenya?
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio kuna thread kuwa mama kikwete na mmewe wameenda kenys? Bora wasingeenda
     
  4. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    waje tu kuwaamsha waliolala, a.k.a mabozongwa
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nakuhakikishia hakuna watanzania waliolala,nenda china na taiwani ndio utajua watanzania hawajalala,wamejaa kule kununua mizigo na kwa taarifa yako hawajui kiingereza,sema kuna kitu kinatukandamiza
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya nawaje kama wanajitegemea wenyewe na waje la hao wanao wakaribisha watawapa hifadhi hayo yatakua mambo mengine...
     
  7. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mbona maelezo yako ni blah blah tupu? "makaratasi" aliyosaini ni ya nini? unavyoyaelezea utadhani hayana umuhimu?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanini wakenya wanapata kazi kiurahisi hapa tz kuliko watz wanavyopata kazi kenya?? ukiwa na hilo jibu ndio utaelewa kwanini tumeamua kuipa hii nchi kwa wakenya
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Vipi tena Mkulu ameshauuza Mlima Kilimanjaro kwa Kenya?
     
  10. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wasijidanganye makaratasi kama hayana maslahi na watanzania lolote laweza kutokea.
     
  11. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    tuache uchochezi, tukileta habari tuiweke kwa ufupi ila tuifanye ieleweke. au otherwise weka attachments tujirizishe,then we can comment comfortable.
    Mungu Ibariki TZ. na waTZ then Ibariki Africa na Dunia nzima
     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,317
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    wakenya walishaingia kabla hata ya kusainiwa hayo makaratasi na kufanya hizo kazi za watanzania na wengi wamejazana kwenye mashirika yanayoajiri na wana kiburi,ubaguzi na wanachukua hati zetu kwa wingi ili kumiliki ardhi na wengine wako morogoro vijijini wameshaoa wanawake wa kitanzania ili tu waweze kupata ardhi kwani ya kwao walishaigawa kwa wazungu na hili swala walishalileta kwenye jumuhiya ya afrika mashariki likakataliwa hivyo kinachofanyika sasa hivi ni kuhalarisha huo ukaazi wao
     
  13. m

    makeda JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Heeeee!
     
  14. N

    Nagoya Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msiwaogope wakenya hawana lolote ni njaa tu inawasumbua. Mbona wachina tume shindana nao mpaka wanauza karanga kariakoo!!!
     
  15. k

    kupe JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hawa wakenya wanaokuja tz sio wakenya wale halisi wa town kama nairobi hawa wanaokuja tz ni wakenya makapi na wanatokea mikoani kama tz tungesema labda sumbawanga ,kigoma lindi etc . wale wakenya wenyewe wa town hawaji tz kwenye vumbi . wako zaoi ma ulaya wanapiga kazi za maana . wa tz tupo tu na uoga wetu
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kweli wameingia kitambo mie niliwaona Serengeti kwenye vijiji wanakusanya tumbaku na matrekta na mwingine nilimwona Mufindi ndani kabisa Usokami panaitwa anafanya kazi ya unesi na wengine wanakata magogo. Acha waje watuamshe maana wao wanapiga kazi yoyote kinachowatoa ni wanajua kufanya savings wakati sie kazi yetu kulalamika mshahara mdogo wakati tunapotumia hela ni tofauti na malalamiko yetu
     
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Asikudanganye mtu, alalae haamshwi kamwe. Sie wabongo ni watu wa kubwabwaja tu bila action. Through entire East Africa, Tanzanians are known as lazy people and are incompetent. Competent Tanzanians are in the diaspora NOT here. Sasa wewe kama una shirika ama biashara yako utamuweka Mtanzania hapo ili akujazie namba? Watu wanataka ushindani katika biashara, utamuweka mtanzania madarakani yeye badala ya kujituma na ku-attract potential customers utamkuta bize mitaani wakati wa kazi na changudoa wake ama kwenye dili zake huku biashara yako anaivurunda. Hii watu (wawekezaji) wanajua na ndiyo maana wanawaacha watanzania kwa makusudi tu. Hata hapa kazini wenzangu wananiuliza kwanini tuko hivi? Mwenye hili jibu alitoe tafadhali!
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    andika habari kwa uhalisia...sio kwa hisia zako tu!
     
  19. m

    makeda JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkereketwa tuko ivi kwa sababu,ndio misingi tulojengewa na mababa,mama,zetu lakini zaidi viongozi wetu kuwa utajiri unapatikana vuup!mfano we umekuwa unaona babako ni mkurugenzi au ana cheo flani na maisha yenu ni ya kisupastaa balaa,shopping dubai,na vitu km ivo.

    so ukikua utatamani kuajiriwa na kuwa tajiri kwa cheo.hii inaathiri mana ni sawa na mtu anapewa hesabu anagelezea jibu ila haonyeshi njia kuwa kapataje lile jibu.na hatujapewa malezi ya kumhoji mzazi,laiti watt wangekuwa wanahoji baba we ni tajiri sana umefikiaje kuwa na thamani zote hizi,ili na mm nikikua nijue naanzia wapi tusingekuwa na taifa lenye poor displine kiasi hiki.

    Na pia tusiwadharau sana wachina kuwa hawana lolote,hawa jamaa wamekamata ardhi mikoani ukiona unaweza kulia.wana viwanda vya siri.
     
  20. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,617
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida yake rais wenu kaongwa tena sasa si suti bali Ng'ombe 25 na kampuni kubwa la usindikaji maziwa huko kenya linalomilikiwa na familia ya Kenyatta.
     
Loading...