Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa wageni kutokuwa ma Konshula wetu nje ya Nchi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Jan 19, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na maandalizi ya Kikao cha Mabalozi wetu nyumbani wiki hii . Na msemaji mkuu nadhani kama sijakosea ni Balozi Mlay . Habari ambazo Lunyungu mtoto kanipa kwamba pamoja na mambo mengine wanataka kuangalia uwezekano wa kuwakataa wageni kutuwakilisha , na hili limetokana baada ya JF kuwasha moto kama ule wa juu ya watoto wa wakubwa na sasa wanachunguzwa .Pia wana angalia kama wanatapewa heshima hiyo basi wawe na kipingi maalumu na waangalie kama wateulie na Rais ama waziri wa mambo ya nje .

    Je what do you know ? Tuhabarishe .Nimezungukia mambo ya nje mara kadhaa lakini sikuweza kuambuliwa lolote nadhani ni kwa kuwa wote wana haha na mambo ya BOT .Kila aliyeniona alisema Lunyungu vipi mbona uko hapa kuna nii so wananimbia hata sijajua sababu .
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwenye habari za chini chini juu ya hili ? Kesho J3 niko mtaani ninalivalia njuga .
     
Loading...