Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa utafanyaje kazi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Sep 28, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo kucha zenu ndefuuu kwenye mikono yenu haziwazuii kweli kufanya kazi au ndiyo tutaishia kula Burger badala ya ugali kwa bamia? Nguo zinafulika kweli au ndiyo kazi za House Girl? Maana girl friend wangu wa kitambo pande za Survey pale Milimani, yeye mpaka za ndani alikuwa anamtupia Beki tatu. I offend no one pls.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kigarama bana we ngoja upewe maneno yako,wanakuja wenyewe hivi punde.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Babu weee, kwani lazima udate wenye kucha ndefu?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nashanga!
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Njoo unichukue mimi sifugi kucha kabisa na ugali nakula kwa kwenda mbele tena wa mlenda....................
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kucha hazikatwi na kazi zinafanyika kama kawa! Huyo wa kwako alikuwa mvivu by nature wala kucha sio sababu!!
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa kabla ya kuja kutusemesha hapa JF ulichukua hatua gani dhidi ya huyo demu wako mvivu?
    Kucha hazizuii mtu kufanya kazi za nyumbani
    kuna wengine hawafugi hizo kucha na bado kazi zote ni za housegirl
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe ndiyo mwenyewe na Dagaa tutakula.
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona nilishamuacha zamaani! Lakini kucha ninazozisema si vile vikucha, wenzenu wengine wanafuga kucha hadi mtu unafikiria za kazi gani hizi?
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama mzuri kwenye idara nyingine ndiyo nimuache? Ikija kwenye kufungana pingu ndiyo unaanza kufikiri hizi kucha kweli masufuria yatasuguliwa kweli? Maana mwanzoni ni take away kwa kwenda mbele.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    anataka kutuharibia siku na huyo chauvivu wake.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nishamstukia. Sijui alishindwa nini kuelewana na huyo baby wake! Kweli mwanamke mzima ushindwe kufanya kazi eti kisa kucha?? Inahuu! Huyo alifanyiwa makusudi tu wala asituzingue kabisa!!
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    agrrrrrrrrr wanaume
    mmeziid hadi kucha zetu mwaziongelea
    au mapenzi sana ......kila kukicha girls ....girls ama kweli we run the world..hahhahaa
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo ni kucha tu .... umesahau na nywele maana kuna wengine wanatengeneza nywele kiutata ukifika nae kitandani anaanza usiniguse utavuruga nywele sasa hapo mlo utaulaje???
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa nini msizikate? kwan zinasaidia nn au ndio za kuwavutia wanaume!! ...... unakuta mwingine zakwake z kubandka hlf kazibandika vibaya mpk zinatisha griiiiiiiii#'£*"!*'#
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kucha ni urembo mzuri sana kwa mwanamke msafi! We ulimpata mvivu
     
Loading...