Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa unaweza kutoa maoni yako kuhusu Katiba kupitia ukurasa wa facebook wa Tume

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mito, Jul 7, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahsante.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi naitamani na nnaitaka sana Tanganyika yangu kwa kuwa kama ni Utanganyika mimi ni zaidi yako, nilizaliwa Tanganyika, wewe jee?

    Lakini njia hiyo unayoisema sijaafikiana nayo kwa hiyo sipigi kura, kuna njia nyingi na nzuri za kufanya zaidi ya hiyo.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tumn'goe JKilaza kabla ya 2015 kwanza maana ni dhaifu mnoooooooo
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wailete na hapa jf bhana..huku kuna nondoz za ukwel..!
     
Loading...