Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa unaingia Tarime

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nduka, Jun 29, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida kwa kila kitongoji, mji, wilaya au mkoa hapa Tanzania kukutana na kibao hiki KARIBU WILAYA YA...(weka jina mfano TABORA). Lakini hali ni tofauti sana unakwenda kule kwa makamanda na wakakamavu wa Tanzania A.K.A akina Mwita, unapofika kwenye mpaka wa unakutana na kibao kimeandikwa SASA UNAINGIA TARIME, kuonesha ukarimu wao wa kinyume.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mura hawana kuremba,kazi kazi.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Then ukiangalia pembeni utanakuta mtu ana panga,jembe au hata sime...ni part ya tool za kawaida kabisa kutembea nazo bila wasi wasi.Iwe kwenye mikutano kasoro kanisani anaaweza liacha kwenye baiskeli nje...
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kudadadeki........ Wahaya hawapeleki mashauzi kule, wanawajiua fika kiboko yao
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nasikia na akili zinapimwa kwa wingi wa makovu, kama unayo mengi wewe ni genius.
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapana kama huna kovu unaweza kuhesabika wewe ni oyaa mean mgeni......uwezo na nguvu hupimwa kwa kupigana....kuwa na wanawake wangi...na kwenda jela mara kadhdaaaa.
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mang'ana gasarikire mura...
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du kuna haja ya kupima ratio ya u TZ kwenye blood za hawa jamaa, nina uhakika sio wenzetu kabisa.
     
Loading...