Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa tutegemee rushwa ya kutisha kwenye uchaguzi mkuu wa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitulo, Oct 25, 2012.

  1. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,857
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    Utoaji mkubwa wa rushwa kwenye uchaguzi wa CCM kuanzia wilayani,mikoani na sasa kwenye ngazi ya taifa hususani kwenye UWT na UVCCM si jambo la kificho na bahati mbaya hakuna wa kudhibiti rushwa hapa nchini,taasisi ambayo inatakiwa kudhibiti rushwa ilishakufa siku nyingi,makamu wa rais analalamika,rais naye analalamika,rais anakemea rushwa hachukui hatua yoyote.

    Rushwa ambayo imebakia ni kwenye uchaguzi wa jumuiya ya wazazi ya CCM, nafikiri nayo wajumbe wanaisubiri kwa hamu!,na tutegemee kiongozi atakayefungua mkutano wao naye kukemea rushwa ni mwendo wa kukemea tu hakuna kuchukua hatua.

    Anayetoa hizo fedha anafahamika na mawaziri wa Kikwete sasa wamekuwa mawakala wa kugawa fedha za rushwa , hakuna wa kuchunguza tuhuma hizi wala wa kuchukua hatua, ni upepo tu utapita.

    Kwa jinsi rushwa ilivyo tawala na hakuna wa kuidhibiti basi uchaguzi mkuu wa 2015 utavunja rekodi ya matumizi makubwa ya rushwa kwa sababu CCM imeacha watoa rushwa watambe na washinde kwenye chaguzi zake.


    Sasa tumekuwa taifa la rushwa la Afrika mashariki.
     
  2. m

    mbayaaa Senior Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :target:SHAME UP ON CCM. KAMANDA MNYIKA NA WENZAKO HARAKA ANDIKEN HOJA BINAFSI YA KUIFUTILIA MBALI TAKUKURU aka TAKOKURU kwan sasa ni dhahili kuwa taasis hiyo ambayo inatumia bure kodi za wananchi ipo kwa ajili kuilinda ccm ambayo kwa sasa hailindiki tena. pumbavu zao.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kuna yule mtu aliwaambia Watanzania kua Kikwete ni chaguo kutoka kwa Mungu! Huyu bwana anatakiwa ashikwe na awekwe pale Mnazi mmoja na apigwe Mawe mpaka afe!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inawezekana alikuwa sahihi pia, wewe unadhani alimaanisha MUNGU yupi,inawezekana MUNGU wake yeye ni tofauti na wako
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nahisi watafilisika kabla ya 2015.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli,dalili ya mvua ni mawingu,kama viongozi wa chama wote mpaka wajumbe wamepita kwa rushwa,mipango yao yote itakuwa ni kujiandaa kwa aajili ya rushwa za kuwahadaa wananchi.
    uchaguzi uliopita jimbo ninalotoka mie mbunge aliyeshinda alikuwa aknunua wapiga kura kwa 2000 au kiloba.sijui uchaguzi ujao itakuwaje.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wao ni sawa na sikio lisilosikia dawa! anakumbuka shuka huku kumeshakucha eti anakemea rushwa ndani ya chama chake huku mtoto wake ndio kinara wa mchezo mchafu pale Dodoma nani asiyejua?
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi la rushwa nalo ni la kujiuliza inapokuja ccm!???
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii na ile FIU zinatakiwa kuwa idara tu ndani ya TISS. Sasa hivi ni uhuni mtupu.
     
  10. e

    emalau JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Unanikumbusha kitu kinaitwa derivative, vijana wa CCM ni derivative ya wazee wao, usitegemee juice ya chungwa iwe na harufu tofauti na chungwa lenyewe. Baba zao wameingia madrakani kwa kuiba pesa, kuhonga, kofia na khanga na wanajisifia wakiwa kwenye dining table, kwa hiyo watoto wao wanaona kumbe hii ndo style yenyewe. Bahati mbaya siku hizi vijana wanaochipukia they don't know the right and wrong as a result na wenyewe wamekuwa kama baba zao.
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280

    Mkuu kumbuka hao jamaa (CCM) ndio wenye Hazina ya nchi hivyo endapo watafilisika kama "unavyohisi" maanake automatically nchi itakuwa imefilisika. Hilo ni janga la kitaifa tusiombee litokee.
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    serpent

    Hapo kwenye red; inaweza pia kuwa offspring kama hivi: serpent's offspring is also a serpent; yaani, kilichozaliwa na nyoka ni nyoka.
     
  13. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi alivyoachia chama chake kisambaratike, nashiwishika kuamini kuwa huyu kweli tuliletewa na Mungu ili 2015 hawa wezi wenzake wasipate nafasi ya kututawala tena.
     
  14. A

    Ame JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Watafilisikaje wakati wewe unaendelea kutoa kodi? Kwani hizo rushwa zinatoka wapi mkuu? Ni pesa zako za kodi....Gone is my beutiful country but I am in a fight to claim it back....
     
  15. e

    emalau JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    it could be true
     
  16. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Soon wataanzisha "wakala wa kuratibu na kusimamia Rushwa CCM"
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rushwa ndio uhai wa CCM!
     
  18. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 756
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Kukemea maovu style ya Kikwete hauwezi badilisha chochote. Tatizo ni kuzoea kusoma kila uapotaka kuhutubia au kuelekeza. Hutuba ni kusoma tu, wala huwezi kuonyesha msisitizo wa zati ktk kusoma ujumbe. Anakemea rushwa kama vile mchunganji anawaasa watu waache kuvunja amri ya sita! Wee acha tu.
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa usichiamini km JK ni chaguo la Mungu ni kipi ? Maandiko yanasema kila mamlaka yanatoka kwa Mungu

     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndio najua kila mamlaka yanatoka kwa Mungu! Unataka kuniambia kua hili la Raisi wako anakotupeleka ni mamlaka kutoka kwa Mungu??
     
Loading...