Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa TUNATAKA SPIKA MPYA WA BUNGE!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 2, 2010.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na mapinduzi haya ya Kihistoria ya Kisiasa kutokea katika nchi yetu nadhani sasa tunahitaji SPIKA MPYA wa bunge ili mambo ya KIUNDUGU NA KUJUANA KWA SANA iwe mwisho, Wabunge wawe huru kutoa maoni/malalamiko yao bila kutishiwa, mnaonaje wadau?.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hatua hiyo bado hatujafikia!!!
     
  3. The Good

    The Good Senior Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vipi urais ndio basi tena!? Uspika sahau maana CCM watakuwa wengi mjengoni.
     
  4. b

    bulunga JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CCM wanamtaka Lowasa awe spika :bowl:
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mwendo mdundo,tutafika huko! Mdee,mnyika,shibuda,mbowe n.k yani safari hii watakoma mafisadi!
     
  6. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka spika mpya wa Bunge na kigezo lazima awe na umri wa miaka usiozidi 50, manake wasilipoweka age limit si ajabu mkasikia spika wa Bunge ameteuliwa kuwa KINGUNGE NGOMBARE MWITU.
     
  7. A

    AG Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Makamba katangaza fomu zinatolewa ni shilingi 500,000 tu. Naona anapingana na ibara ya 84 (1) ya katiba ya Jamhuri
     
Loading...