Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Spirit Inahamishwa mahospitalini na kuingia katika viroba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Jul 14, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa zilizopo mitaani ni kwamba siku hizi inayonyweka mitaani ni methylated spirit na si Gongo.Hii imetokana na ghrama za kuni ,time na resources kuandaa gongo.Siku hizi ni spririt zinachukuliwa katika vituo na maduka ya dawa zinapigwa water guard na wengine jic ili kuondoa rangi na baadaye kuzihifanyi katk viroba ambavyo vinapatikana kwa bei chee. Huo ndio mwendo msishangae Hiyo inayoitwa gongo inayoua watu.

    Cha kujiuliza ni yote haya hadi yanatokea kwa kiasi hichi serikai ya ccm wapo wapi?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    khaaaa!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    eeeh....hii ni kutokana na vinywaji kupanda bei ama.....?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upofu wa halaiki sasa unatunyemelean kutokana na hizo pombe za maabara za Manzese.
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukisikia pumba sasa ndio hizi, hivyo viroba wanavyotumia ni vile vilivyokwishatumika au? methylated spirit ya hospitali ni ethanol imeewekwa aniline dye kuifanya iwe blue na chungu tofauti na ile ethanol ya kawaida, pia jik ina harufu ya chlorine na ni asidi, nani huyo atakayekunywa kemikali zote hizo na asinotice utofauti?
    na kama ni mtu anaweza kuifanyia manouvre yote hayo spirit kiasi ikawa kama kiroba, kwa nini asiongeze mtaji kidogo akaanza kudistil spirit kutoka kwenye miwa?
    na kwa taarifa yako ile methylated spirit ya hospitali ni mchanganyiko wa ethanol, methanol na vingine so huwei kuifanya inyweke
    acha uwongo kijana!!!!!
     
Loading...