Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa? Si mko poa! Kwa majina naitwa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mogambi, Jun 22, 2012.

  1. M

    Mogambi Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Vyenye nilikuwa napita, ghafula nikaona link ya jamii forums na iyo ilikuwa way back zenye tunasema ni miaka kadhaa, na nilipata kama nahitaji kujoin coz bila shaka ziko mambo za kujifunza. So vile stima ilikata kwa simu nilijua there might b time,guess this is the right time! Chukulia poa.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    i guess wewe ni kule kwetu nyeri kwa kenya,
    manake swahili yako kiko nakwakwama,
    hapa tuko twajumuika wote hapana bagua mtu,
    karibu jf,
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Mkuu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
Loading...