Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa RASMI gazeti la Mwananchi na TanzaniaDaima ni mali ya Chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gizakuu, Jun 10, 2012.

  1. G

    Gizakuu Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika sio siri tena kuwa gazeti la Mwananchi na TanzaniaDaima ni magezeti ya Chadema waziwazi na jana wamepata tabu sana kupata stori ya kuenda nayo leo.WameshIndwa kabisa kusema ukweli juu mkutano wa CCM jana jangwani....kwa gazeti kubwa kama Mwananchi hii ni aibu kubwa....
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hebu fafanua. Wameshindwaje kupata stori ya kwenda nayo? Kwani Uhuru wamekwenda na stori gani?
     
  3. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzalendo na Uhuru nimagazeti yanani?
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    toa habari kamili, umeishia nusu...naona kuna kitu kinakosekana, malizia meseji yako
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na stori gani ya maana? Jangwani hadi iwe lead stori kwenye magazeti makini? ...
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu kweli. Hivi fani hii ya uandishi wa habari siku hizi wanafundishwa siasa nini? Inawezekanaje waaandishi wa habari waende kwenye mkutano mkubwa kama ule na wakashindwa kuondoka na kitu cha kuripoti eti kwa sababu tui si wakereketwa wa chama hicho? Nini nafasi ya Waandishi wa habari katika maendeleo ya mtanzania?
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wewe ulitaka waseme nini?
    Au ulikua unasubili zile tetesi za Chibuda kurudisha card?
     
  8. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CCM wehu mlitaka yawe kama mnavyo mtumia michuzi, jana mlienda kwenye kampeni na ahadi hakuna jipya waandike nn
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mlimfukuza Tido wa kusimamia ukweli leo yupo Mwananchi anasimamia UKWELI habebwi mtu hapa!

    Nini kikubwa kilichotokea jangwani mpaka wawaandike nyinyiemu?
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jambo leo, uhuru, habar leo na tbc hivi bado tu havijawatosha? Mnataka vyombo vyote wamiliki muwe ninyi? Alafu kwani w huwez kupata habar toka magazeti mingine?
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sikuelewi vizuri ulita kusema nini ?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Kweli uko kwenye giza kuu
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pambafu!
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiyo umemaliza kila kitu..tv station zote ziko chini yako, redio station na magazeti mnataka yaanike habari kama mnavyotaka...
     
  15. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Kuna jipya lolote lililotokea jana pale Jangwani hata li make headlines? Maraia wenyewe hawakutimba.. Idadi ya magari ilizd ile za watu
     
  16. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Gazeti litakalotegema kuweka pcha za mkutano wa jana ndo iwe habari kuu lazma leo wale hasara
     
  17. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahariri wenye utashi hawawezi kuipotosha jamii maana magamba yakiongozwa na nape hayataki kusema ukweli.

    Kipi kikubwa? Msiba wa Mwenyekiti au Mkutano wa wanaojijua kuwa magamba?

    Bigup Tz Daima&Mwananchi; my favourate newslets!
     
  18. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ccm mlitupa SMG (tido mhando) yenye risasi 30,mkaokota bakora!
    Gambaff
     
  19. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu kama giza wanaota ndoto yya abnuwasi mchana kweupe! Kwani kulikuwa na stori gani ya maana ambayo wameshindwa kwenda nayo?
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu atamaliziaje? ndo zao nyinyiem hawa,anaanzisha jambo mstari wa kwanza ilhali hajui mstari unaofuata ataandika nini,hawako makini hata chembe, they are very dis organized. Ndo ya akina wassira jangwani kusema ATAJENGA SUKARI yaani ni full kukurupuka
     
Loading...