Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Raisi Jk ameanza kazi Heko CHADEMA kwa kumuamsha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 24, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  2. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hongera sana Watanzania wapenda maendeleo ambao mmempa changamoto ya kutosha rais wenu
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona ni kama anaonyesha pete ya ndoa tu hapo?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Huko ndo anaharibu zaidi, naona anaishia kuwaponda mawaziri wake.
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,830
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Wakuu.
    Wakati munawapongeza CHADEMA kwa kutoa amri kwa rais na Rais ameitikia wito na "ameanza kufanya kazi" kama munavyosema basi munasahau upande wa pili wa shilingi.

    Ni kuwa Rais na CCM wanaanza kujipanga ili wapinzani wasiwe na la kusema inapofika 2015. Kama atafanya hizo kazi kama ambavyo anatakikana afanye itakapofika 2015 unafikiri kuna watu wataona umuhimu wa kubadilisha utawala?

    Ninachokiona mimi ni ile ile tabia ya serikali kusema tunatatua matatizo ya wananchi lakini hakuna kinachoendelea. Kufanya ziara katika wizara bado hakujatatua matatizo waliyonayo watanzania.

    Mumesahau ile semina elekezi ya mwanzo ya udhibiti matumizi ya fedha za serikali? Je hakuna ubadhirifu wa fedha za serikali?
    Uchumi umekua wanavyosema,je ugumu wa maisha umezidi au umepungua?

    Miaka kadhaa nyuma walisema tatizo la umeme litakuwa historia..leo hali ikoje?

    Anachofanya Mkuu ni photo opp. tu ili wananchi waone na wasikie kupitia vyombo vya habari kuwa mkuu anafanya juhudi kubwa kuleta " maisha bora " kwa kila mtanzania. Tusikubali kupigwa bao kiulaini. Watanzania ni wasahaulifu...tena kwa kasi ya ajabu!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Hizi AC zipo Wizara ipi???? Tena mbele?

    Si mchezo
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,830
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Mkuu ,
    Jina la wizara linaonekana au vipi mkuu?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hana lolote, amezoea kutembea kla wkt, sa sfr za jamaica zmemuishia ndo kaamua kuuza sura kwnye mawizara!
     
  9. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli kweli,alikwenda kupata kifungua kinywa hapo,,aende maeneo korofi arusha,udom,,,dowans pale akamalize matatizo,,,:lol:
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu invisible umenifurahisha sana mkuuu! kweli huo ni uchafu na jengo linaonekana jipya kabisa hilo!
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anamaanisha fananisha jina la wizara na kilichowekwa mkuuu! huwezi kuweka wizara kama hiyo vitu kama hivyo inaonyesha hata waliopo humo mabogasi tuu!
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh! kuna mtu hajalewa swali hili. Inahitaji upeo mkubwa kupata ujumbe wa swali lako.
     
  13. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wakati wenzako tunasoma wewe ulikuwa unakimbia umande, unaona sasa faida ya shule za kata hata kusoma kwenye picha hujui. Hapo Ni Wizara ya Simu na Computers.

    Nani aliyesema kuwa kuna mchezo hapo?
    Karibu kwenye club
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwamba amefanya nini sasa!!!!!!! Kupiga porojo tu? Tunapata hongera za lugha za kikampaini naona. Jamaa hana jipya. Nadhani anaelewana nao ili akienda azuge watanzania kama kawaida yetu. Tulidanganywa kwenye enzi za kuanzisha mtandao. Anamwandalia Lowassa urais. Tunataka amkamate mmilikiwa Dowans. Hatihitaji porojo
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli mkuu umeisoma vizuri hiii picha...umenifurahisha sana
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hujui kusoma?
     
  17. M

    Munghiki Senior Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda kazinduka kuzidisha kupiga ramli bagamoyo kila wkend!te te teh
     
  18. S

    Songasonga Senior Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think this worked well in 2006 I hope it will deliver this time. all the best JK ila muhimu kusikiliza mawazo ya wengine nje ya serikali yanaweza kuwa na mantiki
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Watu wananivamia tu, ndo washauri wa Wizara hii au nao wananidaka bila kuviangalia viyoyozi vya "Sayansi na Teknolojia"?
     
  20. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Hao mabodigadi mbona wana vitambi
     
Loading...