Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ninawatamkia rasmi Dr. Slaa ndilo chaguo la Mwenyezi Mungu..................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 17, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,427
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huko nyuma sikutaka kuwa wazi lakini kwa vile siku za uchaguzi zimeyoyoma sasa ninawatamkia rasmi JK na CCM yake wamepoteza huu uchaguzi na Dr. Slaa na Chadema ndiyo watakaounda serikali yetu na watakaa madarakani kwa kipindi cha miaka kumi bila bughudha yoyote ile.

    Mwenye masikio na asikie na siye na mwana aeleke jiwe.

    Please read "Romans 11: 29 For the gifts and the calling of God are irrevocable"

    Vilevile tafakari Isaiah 54 :17 "No weapon formed against you shall prosper, and every tongue which rises against you in judgment you shall condemn. This is the heritage of the servants of the LORD, and their rightness is from ME" says the LORD"
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK alikuwa "chaguo la Mungu" mwaka 2005, mwaka huu 2010 mambo yamebadilika, asianze kutumia vitisho vya kijeshi, havitamsaidia!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Madrasat al sul
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK = Chaguo la shetani na mapepo ya shehe yahaya
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umefurahi eh? niliteleza tu. rudia kusoma
     
  6. C

    CAIN Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahisi sasa hawa watu wanachanganyikiwa/wamechanganyikiwa.
    Hivi Rutashubanyuma.. hayo maandiko ya Isaiah na Romans yamemtaja Slaa.. au labda mimi siyaelewi!!! Kwanini isiwe yanamuongelea JK? Hivi ni vigezo gani vimekufanya ufikiri yanamuongelea Slaa, au tu kwa vile akili yako inampenda Slaa???
    Anyway hayo ni maoni na imani yako na YEYE unayemuanini na akusaidie hayo yatimie ili kwamba yasipotimia usije kengeuka na kumkashifu...

    Kumbuka! Wote wanasali na kuomba

    Nawakilisha Oktoba 31
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa mnapo elekea mtakufuru tu!
    Bora tuombe kwa imani zetu na tupige kura
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye hati nyekundu ndipo mnapokiponza chama chenu kuhusishwa na udini. Angalieni sana hilo halitakisaidia chama zaidi ya kupata upinzani unaohusu masuala ya kidini ukizingatia mgombea ameshawahi kushika nyadhifa kubwa kanisani.
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sipati picha watu nyinyi mtalia kilio gani baada ya kutangazwa matokeo...
    Chonde msije kukimbia tu hapa jamvini....
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwani mgombea kabla ya kuingia kwenye maisha ya kawaida alikuwa nani? Hujajua tu mungu anaezungumziwa hapa?
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    BAADA YA MATOKEO HAKUTAKUWA NA MISHEMISHE JF KWA WIKI MBILI...... :dance:
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    japo sikubaliani na unabii wa rutashubana lakini kumbuka kuwa maandiko ya biblia ni ya dini zote(uislam+ukristu)
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    So, mungu wa Malaria sugu dhidi ya Mungu wa Dr Slaa.:biggrin1: Bila shaka mungu wa malaria sugu lazima abwagwe!!!!!!
     
Loading...