Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ninathubutu kusema j.m.k & e.n.l walikosea sana kujitenga na .............

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Jan 25, 2011.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    1995-2005-2008 ilikuwa ni agano takatifu, kiapo cha dhati, utimilifu thabiti wa kumpenda jirani yako kama unavyojipenda mwenyewe.............. Bwana yesu aliwapa amri mpya wanafunzi wake na makutano" nawapeni amri mpya, pendaneni kama mnavyojipenda ninyi , pendani" upendo ni amri ya mungu"

    katika watu hawa wawili jakaya mrisho kikwete na edward ngoyai lowasa ni nani aliyempenda mwenziwe kama anavyojipenda yeye mwenyewe?

    Nikiwa ni mwana ccm, shabiki wa siasa za kuvumiliana na kukosoana, ninawasihi jakaya mrisho kikwete na edward ngoyai lowasa kulirejea agano lao na kuipa Tanzania muelekeo sahihi, naamini kwa kutokufanya hivyo si Jakaya wala Edward atakayeweza kuwa na legacy ndani Tanzania, wasaa ni huu .............

    Nakaribisha maoni yenu wana jf..........
    Mungu ibariki tanzania
     
  2. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Do u think agano lao limevunjika?.......halijavunjika na lipostrong ile mbaya

    hujasikia kuwa kunampango wakusafisha lowansa ili agombee 2015...........?

    Tbc1 wanamwita waziri mkuu mstaafu..........all in all i think lowansa alimpenda jk zaidi
     
Loading...