Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ninaamini ya kuwa ni kweli mlandizi husahau lakini mtupa maganda..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 10, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yabidi nikiri bila ya kificho
    ya kuwa haya ni kweli kabisa..
    na hili situngi na ya kwamba yamenikuta kiukweli ukweli.
    ni kweli mlandizi husahau bali mtupa maganda hasahau..

    Hivi yawaje baada ya miaka kibao kupita
    bado samahani yangu yakataliwa?
    sababu sipewi bali kukunjiwa "X" tu
    ni kweli mla ndizi husahau bali mtupa maganda hasahau...

    Kuna siku nilikutana naye ghafla
    mwandani wangu wa madongo kuinama
    naye kuniona akaniangalia kwa dharau kisigino hadi utosini
    ni kweli mla ndizi husahau bali mtupa maganda hasahau..

    salamu nilimtupia lakini ni walakini niliambulia
    nilitupiwa korosi na alinifyonya kwa ufedhuli
    nikamwomba yaishe yeye ngumu akatia..
    ni kweli mla ndizi husahau bali mtupa maganda hasahau..

    makosa niliuliza na nikaambiwa yabidi nijaze mwenyewe!
    sasa nimehukumiwa kwa makosa ambayo hata siyajui
    nilichoambulia ni kujuzwa hakuna msamaha hata akiingia kaburini..
    ni kweli mla ndizi husahahu bali mtupa maganda hasahau..

    kosa langu ni lipi ambalo halina cha ubani?
    kama ni bikira yake mbona na yangu aliitafuna bila ya huruma?
    mie sina kinyongo naye, sasa yeye mbona purukshani hivyo?
    ni kweli mla ndizi husahau lakini mtupa maganda hasahau..

    ndizi yangu ni kweli aliimung'unya mung'unya bila cha msalie..
    miye nilimvumilia lakini sasa mlalamishi ni yeye yawaje hivyo?
    Sukari tulilambishana na sote kufurahiana sasa kejeli na dharau zatoka wapi?
    ni kweli mla ndizi husahau lakini mtupa maganda hasahau...

    alikula ndizi yangu nami sijasahau lakini yeye hakumbuki hilo
    anachokumbuka ni kunisigina kila mahali, hivi yawaje hivyo?
    mwafaka nautafuta lakini sioni wa kutusuluhisha..
    AMA kwa hakika ni kweli mla ndizi husahau lakini mtupa maganda hasahau...
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uombe msamaha iweje...halafu lazima uchuniwe, mwanaume haulizwi bikra its the woman kama huamini check thread za bikira zote JF ni wanawake....
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Madamex.it is time to call bygones bygones.....................maumivu ni hata kwa yule aliyechunwa huku yuko hai.....................na maziwa yake ukayanyonya bila hata ya huruma halafu bado unamwangushia lawama na dharau kibao.....lol.

    usiziamini sana nyuzi za humu JF...................kwani nasi tunazikumbuka bikira zetu tulizodhulumiwa bila hata ya chembe ya huruma....lol
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nini kilio jamani mapema hii?
    I will be back after...................................................
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    smile unajua unyama ulionifanyia na sasa wataka kunikimbia ..........lol
     
  6. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,415
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ha ha ha. ta ruta walila...., kileke kigende urambona ondijo.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi mtu peace sana
    siwezi mfanyia myu yeyote unyama especialy you the king of my heart
     
  8. Catch-22

    Catch-22 Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si "mtupa maganda" bali "mtupiwa maganda"

    Kimantiki mla ndizi na mtupa maganda ni huyo huyo mmoja
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inaelekea ulimkera sanaaaaaa mpaka msamaha hataki duh.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Zimwimtu hawa walandizi hata utamu hawataki kukumbuka....lol kama siyo laana hii sasa ni nini? kazi lawama tu ambazo hazina hata ncha.lol
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "like"
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    my love to u has never been requited......so it as good as this thankless gal.....
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tatizo hata kosa sielezwi naachiwa kuhisi tu yawaje hivyo?
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    catch-22 tafakari tena.....................haiwezekani wawe ni yuleyule....................kwa sababu itakuwaje anapokula ndizi asahau khalafu anapotupa maganda asisahau.lazima wawe ni watu wawili tofauti........kuhusu kutupiwa maganda na kutupa maganda yanafanana kiasi ingawaje kutupiwa maganda nilikuwa silijui hadi leo...........na yaelekea kuwa baya zaidi ya hata nilivyokusudia kwenye shairi hili............lol
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bagah......what is this?
     
  16. Catch-22

    Catch-22 Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mtu anaekula ndizi ndie huwa na maganda ambayo anaweza kuyatupa. Kwa hiyo mla ndizi ndo mtupa maganda. Huyu husahau kuwa alikula na kutupa maganda.

    Anaetupiwa maganda ndie hasahau kwa sababu ganda hilo alilotupiwa huenda limemkwaza kwa kumtofoa jicho na kumpa chongo, kwa kuvunjika mguu baada ya kulikanyaga, kuteleza na kuanguka au kwa sababu nyenginr

    Mla ndizi husahau lakini mtupiwa maganda hasahau kamwe

    Nataraji tumeelewana
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nipo na yesuuu sidanganyiki .............................
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimekumiss Smile, how was your Easter na majonzi ya Kanumba?
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    umeleweka kama mlandizi ndiye aliyeimenya hiyo ndizi lakini kama ilimenywa na mwingineo yule aliyeimenya ndiya aliyatupa maganda..............na mwenzie kuimung'unya...........................lol
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hata miye n vivyo hivyo..........................Kristu Yesu ni wetu sote.........usinibague ...............lol
     
Loading...