Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa nimeamini wanadamu wanakuwa na tamaa na kitu kinachofichwa fichwa na kuzuiliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Mar 27, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani sina maneno mengi kuhusu suala hili manake hata wewe msomaji inawezekana umeshuhudia wanawake wa wahindi wanavyovaa magauni ya na kuacha tumbo na vitovu nje nje. Kama huo ndiyo utamaduni wao ina maana kuwa wanaume wao hawahamisiki wanapoona sehemu hizo za mwili. Lakini binti wa kimatumbi akiacha tumbo na kitovu chake nje, weeeeeee, miluzi si miluzi na wengine kama akina sisi inafika wakati suruali hazitoshi!
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Black is attractive mkuu!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa umeamini vipi kwamba mnatamani vinavyofichwa fichwa kama tusipoficha bado mnatamani?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwani sie hatufichi?
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wonderful!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhhh, jamani mmatumbi akiacha tumbo na kitovu nje patakalika kweli? Tusisahau kwamba weusi wana maumbo tofauti na mataifa mengine. Ukiona tak... ni tak.. kwelikweli, siyo mchezo. Mimi naona bora waendelee kuficha hivyo hivyo tusije tukajaza magereza bure!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Hivi na vyenu hua vinatamaniwa????:embarassed2:
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheh...haya tutajitahidi.....:juggle:
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mnaficha na bado hatuvitamani.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau kuwa siku zote kimtamanishacho mtu na kumtia ny.ge ni kile alichonacho mwenzake na si kile alichonacho yeye.Sasa kwa hilo mi naona wa kwetu bora waendelee kuficha tu maana wakituoneshaonesha sana tutavizoea na tutawaona wa kawaida.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unaonaje wakiviacha nje ili tuvizoee na kasi ya kuenea kwa ukimwi upungue?
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kweli hamtamani???
    Usiniambie mwanamke anaolewa ili kumplease mwansmume. Girls don't be too low, n u are asking for gender equallity while u can't even openly discuss feelings zako.
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    imeandikwa "usifungamanishwe na nira zao"

    usipende kuiga kwani "kila mtu ataubeba mzigo wake mwenyewe"
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo tuseme tunatamani hata kama sio kweli?Nwyz ukweli ni kwamba wadada..baadhi anyway.. hua wanatamani vya mmoja tu waliye naye tofauti na wanaume ambao macho mbele mbele kama tochi muda wote!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hatuvitamani ndio. Usichanganye kutamani na kupenda. Nyie hata mtembee na bikini.....oopps, boxer; sisi hatutamani tofauti na nyie mkiona kapaja tu mshatamani hadi mnamwaga udenda.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mnanikumbusha bandiko la yule mama aliyesema anatafuta infidelity kisa kakosa 'penetration' toka kwa mumewe
     
Loading...