Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa nimeamini asali isiyochakachuliwa ni tiba murua kwa wanaume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Apr 5, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    WanaJF hususan wanaume wenye majogoo yasiyopanda mitungi,

    Nataka niwatie moyo kwamba wanaweza kupona kwa kutumia asali pure isiyochakachuliwa. Nina ndugu yangu mmoja ana miaka miwili tangu aoe. Alikuwa anasumbuliwa sana na jogoo wake kiasi cha kumfanya akose raha. Katika pitapita yake mwaka jana mwezi wa Disemba alionana na mzee mmoja akamshauri aanze kulamba asali kwa kipimo cha vijiko vya chakula viwili asubuhi, mchana na jioni. Alimwambia atumie asali mbichi yaani isiyochakachuliwa na inayovunwa maeneo ambayo hayalimwi tumbaku. Pia alimwambia aendelee kulamba kwa mwezi mzima mfululizo kwa maana kwamba hata akisafiri lazima ahakikishe amebeba asali.

    Ndugu yangu huyo alizingatia ipasavyo masharti hayo na baada ya miezi miwili alimshangaza mkewe. Jogoo alianza kupanda mtungi kwa kasi iliyomshangaza mkewe na kumfanya ahisi amekunywa 'mkuyati'. Ajabu ni kwamba pamoja na kuacha kulamba asali jogoo mpaka sasa bado linaendeleza libeneke kisawasawa na ndoa ime-stabilize. Jamaa anasema amekuwa na kasi utadhani amebarehe jana! Wazee msio-perform mpo?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Midume ya JF lazima ikatafute asali. Hivi kwanini wanaume hata wakiwa na urijali wa simba wanakuwa hawajiamini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    kwanza wewe ndo usiseme kabisa..
    yule injinia wako wa meli ukamnunulie hiyo asali...
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanaume marijali walikuwepo zamani enzi hizo ambazo hata ukiona mguu wa mwanamke, jogoo humo ndani hapatoshi. Ni ugomvi mpaka apande mtungi ndiyo atatulia. Siku hizi 'urijali' ni mpaka jogoo lionyeshwe majogoo mengine yakiwa kazini ndipo nalo lichangamke. Life style ya kisasa itaendelea kuwapunguzia wanaume urijali tena kwa kasi ya ajabu. Ndiyo maana huyo mzee alimshauri ndugu yangu aanze kutumia asali na jambo moja nililosahau kuwaambia ni kwamba jamaa aliacha kutumia sukari ya kawaida.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    leo mbona atakoma, niko full nondo, ashindwe yeye, thanx very much wana Jukwaa la Faida a.k.a J F
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    kwanza zamani ilikuwa aibu mwanaume kusema una tatizo lakiume..
    kwa sababu haikuwa common kama sasa.
    siku hizi kila mganga wa kienyeji anauza dawa ya kiume
    kwa mabango...
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    Sante
    Dumelambegu..
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha ha hii imenichekesha mpaka basi kha?? Asali inatibu mambo mengi kumbe sikujua aisee
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    babuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!! umesikia maneno hayooooooo!!!

    anza safari ya tabora ukafuate asali.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    asali ya Tabora ina tumbaku. Haifai shostito wangu. Rudi zagga, tumekumiss
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wana jf ishu si jogoo kuwika au kulamba asali. Ishu ni upepo,i mean pumzi. Mnadhani footballer au basketballer kwenye game atalingana na mnywa bia wa kila siku...... Mazoezi muhimu ili kupata pumzi. Jogoo lisipoamka ujue hayo ni magonjwa mengine tu.
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    dunia mzimaaaaaaaaaaaaa
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,622
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    zamani niliambia we mwanaume kama hata una miaka hamsini unaweza kutembea na demu wa miaka kumi na nne na ukagonga tani yako na uskafanye kitu sikuamini ,nimekua ndo nikaappreciate maumbo ya wenzetu yanawaruhusu kusex hata kama hisia hazipo kwenye tendo.tofauti na wanaume kama hisia hazipo hawezi kamwe kusex.
    Halfu kitu ingine kumekuwa na wimbi kubwa la wanawake with sexual undernourished woman.which suggest you cant satisfy a woman nowadays mybe very few of them but large persent dont get satsfication.
    When it come to sex woman wako kikazi zaidi ndo maana waweza kuwa unagonga ghafla akakupiga pembeni na kukwambia times is up,pay more or mchezo unaishia hapo ,hapo lazma utalipa tu kama bado hujafikia orgasm.
     
  14. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii imetulia kwa walengwa.
     
  15. i411

    i411 JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa umenipa wazo nitafungua kikombe cha asali bar kila siku kwa miezi miwili na utakuwa ngangali

    guarantee by nature
     
  16. K

    Kitangawizi Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da hii imetulia tutawatafutia wapendwa wetu.
     
  17. unejoune

    unejoune Senior Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hii inatia moyo :A S-key: :love:
     
  18. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,569
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Mh! hapa kama sielewielewi!!:noidea:? Navyojua mie pure asali mbichi huzalishwa Tabora, na Kilimo cha Tumbaku Tabora, sasa hiyo asali pure, na mbichi isiyotoka Tabora unataka itoke wapi!:noidea::noidea::noidea:?
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    siku hizi dunia imepasuka
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ngoja nikapate kijiko hlf nitarudi badae kutoa ushuhuda.
     
Loading...