Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sasa nimeamin kuwa wanajf tunapendana!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Aug 18, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    habari zenu kwa mpigo! kwanza naombeni radhi. niliaga kuwa sitaonekana kwa kukwazika na kutajwa tajwa kitu ambacho si kweli. ukweli ni kwamba wiki nzima tulikuwa na auditors ofisi na tulikuwa vimeo vya kutosha. so niliona nipumzike kwa muda ili nipate nafas ya ku-clear vimeo.kimsing najua wakati ndio sasa alikuwa ana-joke ila nikataka kuona ni jins gan wana-jamvi wananipenda. nawashukuru sana kwa upendo wenu mlouonesha nimeamin tupo pamoja ila kuna walionibeza kuwa nafanya utoto nimewasamehe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Eid mubarak!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hebu nikumbushe, mimi nilicomment chochote kwenye thread yako?
    By z way karibu tena! Idd Mubarak
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    samahani wapendwa simu yangu haiwezi kupost maneno meng. naelewa nini maana ya chit chat so sijakwazika kwa kutajwa wala nini, me nipo simple sana na wala siogopi kutajwa popope iwe katka jf ama real life kwan kutajwa hakunipunguzii hata chembe ya uhai wala kuniongezea. nimegundua wanaonipenda na wasionipenda ktk jf. ila napenda kusema kuwa ili ufanikiwe ktk jambo lolote unahitaji marafiki na maadui au positive na negative. nina imani mmenielewa. naomba lawyer wangu ruttashobolwa anisaidie. . EID NJEMA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mkuu naona huwa wanajibu MINAL FAIDHINA sijui kama niko sahihi afu pia cjui maana yake. naomba kuambiwa maana yake. mzee Mtambuzi naomba ufafanuzi juu ya hili!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mkuu sina kumbukumbu kama uli-comment vibaya bt asilimia kubwa walionesha upendo wao kwangu na walisikitishwa na kuondoka kwangu. bt wachache walionibeza ndo nawakumbuka ila nimewasamehe. . .
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    nachukua fursa hii kukuomba radhi rafk yangu,shost angu na kipenz changu beibe nasty, pole sana mpenzi kiukweli uliumia sana toka moyoni. . nisamehe nimerudi mamie. shem wangu Judgement natumai utanisaidia kuomba msamaha nawe pia naomba unisamehe kwa kukuumizia kipenzi chako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Don worry ma client they will understand!
    Your now under protection do not sign any contract without ma permission!
    Those who will not forgive you have right to Appeal!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Karibu ma dia. Happy to see you again. Realy tulisikitishwa.
     
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mamito unakumbuka maneno yako? ngoja nikukumbushe

    nasikitika kuwataarifu kuwa kuanzia jumapili ya tarehe 12 sitakuwepo tena jf, najipiga ban ya hiyari kwani nimechoka kufuatiliwa. nahisi kuboreka na wanaonibore na wanajijua/wanajifahamu. yan wakipost topic ama kukoment hawachoki kunitaja taja. jaman siwataki hv mkoje! bakini na jf yenu mfurahie bila kuniona ili roho zenu zifurahi. . . . kwaheri ya kutoonana!


    mimi binafsi hata kama umefanya nipate majina mazuri ya pachaz nimekwazika,

    ilibidi ufungue basi thread ya kuomba msamaha. mie nakupenda na ni mmoja wa watu nilikuwa

    nakukubali sana na kuku mention mara kwa mara, iliniuma sana siku hio hadi pressure kupanda.
     
  11. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heeeee switilo bora ulivyorudi maana hadi raha ya JF ilianza kupungua!!!!!! welcom back!!!!! and eid mubarak
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Afadhali umerudi yamwishe machozi bwana wako.
    (Source: mbaraka mwinshehe mwaluka RIP).
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wwaoohh !
    Charmy!
    On behalf of my wife NastyBeibe i'm accept the apology !
    Thanks you for your responses respectively!
    I really appreciated !
    Like everthin in life, that's hard to achieve.
    You must believe due these declaration will be much better on her (Beibe Nasty)
    Unfortunately we are missin a couple of dayz , worth of your atractive posts.
    I thought it was over!
    But here you come back again !
    I hope you missin us too much while we've been away! But we're back and ready to move foward now!.
    I'm sure we can all be happy , it wasn't much more! As it was the first time round .
    Cheers !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    da afadhali umerudi sweet cousin tulikua tumekumiss kinoma jamani tunakupenda sana enjoy idd mbarak
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wwaoohh !
    Charmy!
    On behalf of my wife NastyBeibe i'm accept the apology !
    Thanks you for your responses respectively!
    I really appreciated !
    Like everthin in life, that's hard to achieve.
    You must believe due these declaration will be much better on her (Beibe Nasty)
    Unfortunately we are missin a couple of dayz , worth of your atractive posts precisely!!
    I thought it was over!!
    But here you come back again !
    I hope you missin us too much while we've been away! But we're back and ready to move foward now tugeza (together!).
    I'm sure we can all be happy , it wasn't much more! As it was the first time round .
    Cheers !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    Mwlmgomaji Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizi mbwembwe za humu nimezi kubali Erotica, usiondoke JF inakutegemea utupe thread tamu tamu. Na wazeya wengne 2komae. CHAMA CHA JAMVINI kipo juu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu sana,swali la kizushi! Je unajisikiaje ulipokuta wakati ndio sasa yupo kwenye kifungo cha ban,ambaye wengi tunaamini kuwa yeye ndio alisababisha wewe kuondoka jf?ingawaje umekiri kuwa ile ilikuwa si sababu mi naomba kujua hisia yako ya kumkuta wakati ndio sasa kapigwa ban
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. cheupe sr

    cheupe sr Senior Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mamito..
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Ruhazwe JR ndo kwanza unanitoa tongotongo kwa wakati ndio sasa kapigwa ban kwa sababu ipi? BTW nimesikitika kwan ntamiss usumbufu wake. nliamua kumsumbua ili jamvi linoge na wala sikuwa nachukia make km ningekuwa nachukizwa c ningekubali yakaisha make najua shda yake ilikuwa flirting ya hapa chitchat! i will miss him so much. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...