Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa niko tayari kuolewa na Nassari!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Apr 4, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Siku moja baada ya kufanikiwa kulitwaa jimbo la Arumeru Mashariki, Mbunge wa Kawe, Halima Mdee (Chadema) ametoa kali ya mwaka baada ya kudai kuwa sasa yuko tayari kuolewa na Mbunge mteule Joshua Nassari. Akihutubia maelfu ya wakazi wa Arusha na Meru juzi katika viwanja vya Leganga kusherehekea ushindi wa chama chake katika uchaguzi huo, Mdee alisema yeye na chama chake walikuwa busy na kampeni za kuhakikisha Chadema inatwaa jimbo la Arumeru Mashariki na ndiyo sababu hakujibu mara moja maombi ya Nassari ya kumwoa aliyoyatoa katika moja ya mikutano yake ya kampeni.


    “Naondoka kwenda Dar es Salaam kujiandaa kwa Mkutano ujao wa Bunge, kisha nitakwenda Dodoma ambako nitamsubiri Nassari na kwa pamoja tutafanya maandalizi,” alisema Mdee huku akishangiliwa na hadhira hiyo huku wakiimba na kucheza katikati ya mvua iliyokuwa ikinyesha.


    Mdee alidai ndoa kati ya wabunge hao wawili wa Chadema ni wazo zuri na itatangazwa sana na kuandika historia. Alipoona anashambuliwa sana na wapinzani wake juu ya useja wake katika kampeni hizo, Nassari hatimaye alitangaza kumwoa Mdee ambaye pia hajaolewa.


    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Watamzaa rais wa 2050
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda Kingkong atajitosa kuongeza ukoo.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Maybe. But we cant be sure.
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh sipati picha hii familia itakavyokuwa
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, kumbe Halima kidogo nidhani wewe.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    huyu kamanda mdee nilikuwa nammendea labda atanidondoshea zali!!nimeamini shilingi inakaa na shilingi...
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Dah! Huo utani sasa bibie Kongosho. Kwani mimi ni mwanamke hadi niolelewe?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Siku zote mwenye nacho huongezewa na asiyekuwa nacho hata kile alichonacho atanyang'anywa.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Wewe unahisi hiyo familia itakuwaje?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilipoiona Heading nikadhani Young Master upo tayari kuolewa na Josh Nassari
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha haaaaa!!! Hata bibie Kongosho alihisi hivyo hivyo.
     
  13. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio mchezo najaribu kujenga picha watakapokuwa kunako 6*6
     
  14. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hizi ni habari mbaya kwa member mmoja hapa anaitwa Jestina
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Kwani Jestina amefanyaje?
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe unahisi itakuwaje wakiwa kwenye sita kwa sita?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    konniiiie we mkare..
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Kumbe Kongosho siku hizi anaitwa Konnie??? Inaelekea Bibie Kongosho ni mtamu kama koni hadi amepewa jina hilo?
     
  19. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,784
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    duh !isha kuwa asubuhi sasa na ndoto imeshayeyuka!mdee nitakumiss ndotoni!
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu. Mficha maradhi siku zote kifo humuumbua.
     
Loading...