Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni zamu ya mgombea URAIS MWENYE MVI ccm.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Feb 6, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nasema hivyo kwa sababu,mvi ni dalili ya ukomavu kiumri,na hivyo atatuongoza kwa kutumia busara na hekima zaidi bila tamaa, ya kujilimbikizia mali kwani kwa umri husika basi hatakuwa na haja nazo saana kwani atamalizia maisha yake kwa hii pensheni nono ya 80% ya mshahara wa rais anayekuwepo madarakani anaolipwa.

    Ilianza kwa Baba wa taifa[mwenye mvi] na sote ni mashahidi wa jinsi huyu mzee tunavyomlilia mpaka leo.
    Ikafuatia mzee ruksa,[mwenye mvi].ingawa alikuwa na yake mapungufu,lakini sina shaka tunaendelea kumkumbuka kwa Busara na hekima zake na jinsi alivyosimamia mageuzi makubwa kiuchumi.
    Akafuatia Mr clean[asiye na mvi],soote ni mashahidi wa yale yaliyotendeka katika kipindi chake cha uongozi,M-Bank,Kagoda,Kiwira coal kwa uchache, na ubalali mwingi ulio na unaoendelea kututesa watanzania kwa maisha magumu,.
    Amefuatia Baba Riz-one [asiye na mvi] sitaki kuyasema zaidi,ila wote nio mashahidi wa kinachoendelea kama Rich-mondl,Dowans na meeengi myaonayo wenyewe.

    Sasa tuanze kufikiria tena watu kama, Mzee Salim ahmed salim,mzee Samwel sitta,na wengineo wengi ambao mnaweza kuwaona ni wasafi na wanafaa kutuokoa hapa tulipo kwa uongozi wenye busara zaidi.
    INANIUMA SANA.....
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Analysis nyingine zinafaa kwenye kilabu cha komoni, siyo kwa great thinkers
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Pombe bila kula
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    luhanjo ana mimvi hadi nyusi,viroba noma
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Una maanisha Slaa?
     
  6. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kwani Dr Slaa yuko magamba, vipi tena FF ??
     
  7. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    [QuUOTE=FaizaFoxy;3280141]Una maanisha Slaa?[/QUOTE]

    Ndio mkuu,pia niliwataka magamba walipuke kidogo.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Naona wazi mnaishushia hadhi JF yetu kwa tamaa yenu ya fedha za hongo kutoka kwa FISADI LOWASA!
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Magamba nilitaka kuona kama wanasoma alama za nyakati.kwani mzee salim hawezi gombea maana alizichoka siasa za majitaka,Sitta hawezi pitishwa na chama chake.
    Slaa pekee ndie atakayekuwaa full mvi 2015
     
  10. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Luhanjo hakuwa mwanasiasa bali mtendaji muajiriwa.ndio maana alipowachezea wanasiasa wakamfundisha siasa za nji hii.
     
  11. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata kwenye komoni huwa kuna great thinkers,tatizo huwa ni la kiuchumi na kiutamaduni zaidi ambalo huwafanya wajikute huko.
    Tatizo lako ni uvivu wa kufikiri ili uupate usababishi wa kauli yangu.Ninajua kwamba mzee salim hawezi tena kujiingiza katika siasa za ccm kwani ni majeruhi wa mtandao.
    Mzee stta,hawezi pitishwa na chama chake kwani tayari, ana bifu na wanamtandao wenzake.
    Ni mzee slaa pekee atakayekuwa na full mvi 2015 je upo hapo mkuu.
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Umekosea mkuu,Lowassa tayari si msafi tena.namaanisha atakayekuwa full mvi 2015,ni mzalendo wa ukweli mzee Wilbload slaa tu.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naona Lowassa anapigiwa chapuo ni kama ameunda timu ya vijana anawalipa kwa kumpamba JF
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwaka 2015 Lowassa atakuwa anapaka dawa ya kanta kichwani mvi zitakuwa hakuna tutaona nywele nyeusi, utabiri wa Nabii Joshua.
     
  15. B

    BUBE JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni EL hapo
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu tayari si msafi n Rich-mondl tayari amechafuka
    Mheshimiwa saana Dk wilbroad Slaa ndie atakuwa full mvi 2015
     
  17. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dk wilbroad Slaa for 2015 president.
     
  18. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ofcoz mvi ni ukomavu wa kila kitu ila wizi wa rasilimali sina uhakika!!teh teh teh.......
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mgombea mwenye mvi akimaliza zamu yake inakuja zamu ya mgombea asiyenyoa 'mapwiti' yake, naye tumjaribu.
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    afu sikupendi wewe kwa kushabikia magamba! Afu inawezekana mwigula ameshafanya yale mambo yake kwako!
     
Loading...