Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Ni Too Much

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndallo, Mar 10, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kweli magonjwa yako mengi na tunajua kila mtu anayekwenda kule kwa Babu Loliondo anataka kupata ile dawa ili apone maradhi sugu kama babu alivyosema kua dawa ile ambayo ameoteshwa na Mungu kama alivyonukuliwa na vyiombo vya habari. Babu kasema dawa ile inatibu magonjwa sugu kama vile Pumu/Kisukari/Kansa/Presha/Ukimwi na vidonda vya tumbo. Sasa hii niliyoisikia kwa jamaa waliofunga safari tena kwakutumia nauli kubwa tu na kwenda kushinda kwenye mazingira magumu kule Loliondo wamekwenda kupata dawa kwa Babu ili waongeze nguvu za kiume! Jamani hembu kwa wale waliotoka kwa babu hizi siku mbili je Babu ameshaanza kutoa tiba hii ya kuongeza nguvu za kiume? mimi nilitoka huko wiki kadhaa lakini sikusikia kama kuna matibabu haya! Nawasilisha.
     
  2. N

    Ntali Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu mi naona hao wamechanganyikiwa tu au wanazuga walikuwa na magonjwa mengine tu.
     
  3. S

    SELEWISE Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazushi tuseme kweli mostly ni ngoma kwa babu..
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe ulikuwa kwa babu halafu unatuuliza sie ambao hata kwenda hatujakwenda. I think uko na contact za huko kwa babu why don't you take an effort and ask them??
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kweli Da, labda mkuu ndallo kwanza utuambie wewe ulienda kufanya nini ili na wao wawe wawazi???
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ninachojua ni kwamba wale waliokuwa na matatizo ya Kisukari, kweli kabisa ndoa zao sasa zina heshima kubwa, maana wanadumisha mila kama zamani, hiyo haina ubishi!
    (Na ijulikane kwamba kisukari na yale mambo yetu ni kama maji na moto!)
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna vijana mtaani kwetu walikuwa wanajipanga ili kwenda kusaka dawa ya utajiri kwa babu, nikajiuliza au babu anatoa dawa ya chochote kinachokusibu...!!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JF kiboko aisee
     
Loading...