Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni rasmi Rwanda inatawala baadhi ya maeneo ya Ngara iliyoko Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 6, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hii ni Hatari Ngara iliyoko mpakani na Rwanda SEHEMU YAKE IMEMEGWA NA KUUZWA RWANDA, WANANCHI WANATAKIWA KUONDOKA
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mzee naomba sana usome vizuri hiyo thread na kurekebisha spelling,lasimi ni nini?thread yako ni nzuri lakini rekebisha kwanza
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ni wakati kwa serikali kuelekeza nguvu kwenye mipaka siyo kumsafirisha mbowe dar kwenda arusha au kuuwa watanzania
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkoa wa kagera upo nyuma kitanzania bali ni tegemeo kubwa la uchumi katika nchi za rwanda,burundi ,ug na kenya. Nadhanini tanzania ni dsm mpaka dom
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ni ubaguzi tu na ujinga wa viongozi wetu...kama umewahi fika kagera basi haina tofauti na Uganda,mkoa una rasimali nyingi sana ikiwemo udongo mzuri sana,una maji mengi sana na umekaa strategic position lakini basi tu

    Viongozi wetu waliuacha makusudi eti ukiuendeleza utakuwa umewafavour wahaya lakini sasa angalia unavyozinufaisha nchi jirani kuliko hapa kwetu,ukitaka kulijua hili nenda uangalie biashara inavyofanyika kati ya mkoa huo na hzo nchi hasahasa Ug na Rwa,rasilimali zote za mkoa wa kagera zinaishia nje na Tanzania inabaki masikini...anywy hao ndo viongozi wetu na miaka yetu 50 ya Uhuru!
     
Loading...