Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni Professor Wilbrod Slaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Apr 27, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kukusanya hotuba zake zenye mashiko zipatazo 3,520, ninayo kila sababu ya kumuita huyu future president wetu Professor. Lengo ni kutofautisha mchango wako na ule wanasiasa wengine wanaoitwa Dr. (ama kwa kupewa ama kwa kusoma ki halali ama kwa kuchakachuwa). Upo mbali saaaana professor.

    Basi kwa mamlaka niliyopewa na walalahoi wenzangu tunaopata mlo mmoja kwa siku na kutibiwa kwa mitishamba natamka rasmi ya kuwa wewe ni PROFESSOR!
     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Cheers bro....
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nimeshafungua champagne kizibo kimedokea magogoni!
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe ulieandika hii thread nami kwa mamlaka nilioyopewa na wanakijiji wa kijiji cha butumba natangaza rasmi kwamba tumekutuku u DAKTARI wa Utafiti kuanzia leo utaitwa Dr. Whisper
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda
     
  6. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tena sio Associate ni Full
     
  7. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    elimu yako tafadhali
     
  8. K

    KIGOMA KWETU Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We uliyeandika hapo juu ni **** ungesema SLAA ni pro. wa kuchukua wanawake za watu ningekuona wa maana, utaendelea kuwa maskini kwa kushabikia wanasiasa wa inchi hii
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Mods tuwekeeni kitufe cha LIKE hata kwenye mobile...
     
  10. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na wewe ni wa tofauti sana, pamoja na kukutambua naomba uni-pm nikutambue kwa ukomavu wa akili na uwezo wa kuchambua mambo. Pengine ungekuwemo mle mjengoni hakika unge-replace nafasi ya Prof. Slaa.
    Big up sana!!!!!!!!
     
  11. M

    Mambuchi Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du !. Mbona hivyo? Kwani hao wanaopewa Udoctor si kuna vipengele vinafuatwa mkuu?. Yeye karidhika ndo maan anampa Uprof. Wewe inaelekea una chuki binafsi na Dr Slaa. Kakuto**** mkeo nini mkuu. Pole sana.
     
  12. M

    Malolella JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naungana na mleta mada. Kuanzia leo tunatangaza rasmi jamii forum kumuita Dk Slaa Frofessor.
     
  13. e

    emmz'd Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  14. K

    KIGOMA KWETU Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaoshabikia vyama hamjui mtendalo,dr.slaa alishafikia wakati wa kuitwa marehemu mtarajiwa na hawezi kiongozi wa inchi hii mpaka tuingie folest kama kina joseph konny ndo mtajua siasa haziko kichwani, mi nashangaa mtu unaacha kufanya shughuli unakalia dr slaa pro, badirikeni bwana watanzania
     
  15. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Profesa Wilbroad Slaa, atakuwa 'rais' wa awamu ya tano (5) Tanzania.
     
  16. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono 100% wenyewivu wajicheki.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo itakua ni kuendekeza yaleyale tunayoyakataa humu ya kuvikana vilemba vya ukoka... profesa haandaliwi kwa kusoma/kuandika hotuba

    sidhani kama hii ni progressive if we really want to nurture education
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umechemka kimtindo.
     
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Na hao politicians wengine waliopewa udokta je vigezo gani vilifuatwa?
     
  20. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mh! Unaelewa kweli usemalo? Hapa kuna mahali popote umeona chama kinatajwa? pia jifunze kutunga hoja na siyo tu kuropoka kilichomo akilini mwako, Inchi! Folesti! Badirikeni! wewe ni mtu gani usiyejua hata kiswahili lakini unajitahidi kumchafua Dr Slaa? Kama pete ya dhahabu puani mwa nguruwe vivyo hivyo heshima haikupasi!
     
Loading...