Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni dhahiri !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTENGETI, Apr 28, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    WANABODI WOTE KIMENUKA
    Imetoka oder kutoka mamlaka juu kuwa mawazir na manaibu wote waondoe plate number za mawaziri na manaibu mawaziri kwenye magari na waweke zile za STK na hakuna kupeperusha Bendera ya Taifa kwenye Magari.
    Hapa Nipo jimboni Mwanga Maghembe ameanza kutumia gari yake Prado T 206 AZY. Gari la wizara naona limepaki Mwanga Motel anapolala Dereva. Yeye kaenda Usangi na Prado lake na Dereva wa Mkewe

    Chanzo: mimi Mwenyewe na Dereva wa serikali anayemuendesha Maghembe
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa!
     
  3. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    duh, haya mazingaombwe naona bado yanaendelea sasa!
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Safi sana AMRI ya JK ni kama moto wa jangwa husambaa haraka na husafisha eno vizuri
     
  5. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo haimaanishi kitu, maana hata siku za kawaida mawaziri huwa wanaweka plate number za STK wakiwa kwenye issues ambazo hawataki wafahamike kirahisi. Pia, wao kuweka au kutoweka plate number za W au NW kwenye magari yao hakurudishi mali walizotuibia.
    Order iliyotakiwa kutoka ni kuwavua uwaziri na mafisadi wote kama akina Ngeleja na Maige wafunguliwe mashtaka. Ingekuwa Rwanda, wakati upelelezi unaendelea, tayari wangekuwa rumande wakisubiri hukumu! Hapa Bongo ni story na hadithi za Abunuwasi kama hii!

     
  6. a

    akelu kungisi Senior Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya niliyategemea asante mkuu kwa taarifa! Mzee usingizi tyson naye ningependa aondoke!
     
  7. s

    simon james JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna chochote!!
     
  8. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu watanzania tunadanganyika na vitu vidogo vidogo sana na ndo mana mtu yupo tayari kumpigia KURA mgombea aliempa Tshirt, kanga au kofia....!! Kutumia au kutotumia W au NW kunatusaidia nini sisi wananchi wa kawaida??
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    JK a super Magician!!:yo:
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa kutoa hizo namba W/NW na kuweka STK inamaanisha nini? Ina maana si mawaziri tena au namna gani?
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    filamu inaendelea hii sijui part ngapi.?
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    mbona hatoi amri mawaziri wasiibe ili tuone inavyosambaa.
     
  13. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bado sio chanzo kizuri sana, kwakuwa inawezekana ni gari hiyo tu ndio imetakiwa kung'oa vibao vya waziri, usikute yeye ndo anayetoswa halafu wengine wakaachwa wapete, lets wait and see kwakuwa chochote Bongo hii kinawezekana.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia tumedanganyika!
     
  15. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haya sasa filamu hiyo ila stelingi lazima afe this time
     
  16. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Always watanzania huwa tunadanganyika sana. Hapa hoja si plate number za W au NW. Hoja hapa ni kuwa yeyote aliyehusika na upotevu wa mali ya umma akamatwe na ufunguliwe mashtaka. Thats all and we dont need blah blah!
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wewe mafilili unadandia tu hoja, natmai uko kwa ajili ya kuwafarija na kuwafurahisha magamba na mafisadi wenzako
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wee kweli hamnazo yaani unasifia amri inayokuja baada ya wapinzani kutishia kuitisha maandamano ya kumwondoa madarakani? Hakuna rais zuzu kama huyu, kweli hawezi kuwafukuza mawaziri wala kuchukua hatua stahiki serikalini hadi bunge liseme? The worst president ever been and will never be in our country.
     
  19. d

    deadteja JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bado una nguvu ya kuandika? Hivi huyu JK ni nani yako mpaka anakufanya uwe kama mwehu kwa kumsifia pale ambapo hapastahili hat kidogo? Anatembea na mkeo nn?
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    mbona wewe kichwa chako kimejaa matope?? amri hiyo inasaidia nini kuinua hali ya kawaida ya mwananchi?? huu sii wakati wa ushabiki wa vyama ni wakati wa kuamua mustakabali wetu kama taifa!unashangaza sana maana umejaa ushabiki jiunge basi na vikundi vya taarabu! unakera sana na post zako za kijinga!!
     
Loading...