Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni dhahiri wazee wasomi wanapoteza credibility (hawaaminiki tena)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rich Dad, Aug 4, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashawishika kusema wazee walio wengi hasa wanaoshikilia vitengo nyeti serikalini si watu wa kuwaamini tena. Zamani ilizoeleka kwenye jamii yetu kwamba vijana ndo wenye pupa ya kujipatia utajiri wa haraka kwa njia za kifisadi.

    Sasa imekuwa kinyume, mifano ifuatayo michache itadhihirisha kauli yangu kutokana na matukio makubwamakubwa yaliyotokea hivi karibuni;

    I) Mzee wetu IDDI Simba
    II) Mzee wetu Lowassa
    III) Mzee wetu Andrew Chenge
    IV) Mzee wetu Augustine Lyatonga Mrema
    V) Mzee wetu marehemu Balali
    VI) Mzee wetu Lyumba
    VII) Mzee wetu Basil Mramba
    VIII) Mzee wetu Shimbo ( sina uhakika kama ni rumours).

    Hawa wazee niliowataja kwa uchache sio mifano mizuri ya kuigwa na watanzania. Na hawastahili kuingia kwenye kumbukumbu nzuri za taifa hili.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mzee wetu Mwidini Ndolanga
    Mzee wetu Jairo
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wazee wamekuwa ni balaa kwa ku engineer dubious deals. Wakipita deal moja nchi yote inatetemeka.
    <br />
    <br />
     
  4. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2016
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mie sijaona suala la usomi linaingiaje hapa, maana kichwa cha thread na mambo uliyoandika havina ushirikiano kabisa. Mkuu, una gubu au hasira na wasomi nini?

    Na kwa kukusaidia, usomi haumaanishi mtu atakuwa kiongozi bora. Unasaidia kumpa mtu ufahamu, lakini anatakiwa achanganye ufahamu (knowlwdge), uzoefu (skills/experience) na busara zake (wisdom). Ndio maana kuna wasomi na bado ni wabakaji au walevi tu.
     
Loading...