Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ngoma droo, wanaume nao kutumia vidonge vya majira!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 11, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Wanasayansi nchini Uingereza, wamefanikiwa kutengeneza kidonge kisicho na homoni wanachosema kitawafanya wanaume nao wasiwe na uwezo wa kuwapa wanawake mimba kwa saa kadhaa! Kidonge hicho kilichotengenezwa na watafiti kwenye chuo cha Kings mjini London, kinaweza kumezwa na mwanaume saa chache kabla ya kukutana na mwanamke kimwili na kina uwezo wa kumuondolea mwanaume uwezo wa kumpa mimba mwanamke. Hata hivyo uwezo wake utarudi katika hali ya kawaida saa chache baadae.

    Mpaka sasa vidonge vyote vya kuzuia mimba vinavyopatikana sokoni ni vile vinavyotumiwa na wanawake. Kwa wale wanaume wanaotaka kushiriki katika kuzuia upatikanaji wa mimba, wanazo nafasi chache sana za kufanya hivyo, ambazo ni ama kutumia kondom, au kufanyiwa upasuaji (vasectomy) ama kuacha kabisa kufanya mapenzi.

    Kidonge hicho kilichogunduliwa na Nnaemeka Amobi kwa kushirikiana na watafiti wengine, kinaelekea kuaminiwa na wanawake, kwani hawahitaji kukumbushwa na waume au wapenzi wao kutumia vidonge vya ‘majira’ kila siku ili wasipate mimba. Wataalamu wanaona vidonge hivi vinaweza kugawa jukumu la kupanga uzazi kwa familia, kwani linawapa wahusika wote wawili jukumu la kutumia vidonge vya kuzuia mimba, jukumu ambalo mpaka sasa hubebwa na wanawake peke yao. Lawama hazitakuwepo kwa upande mmoja, mimba isiyotakiwa itakapopatikana, maana wanawake ndio wahanga katika jambo hilo.

    Kama hamuamini gongeni hizo link mbili hapo chini:
    MaleContraceptives.org -- 'Dry orgasm' pill

    MaleContraceptives.org -- Why new male contraceptives?


     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du bora. Nakumbuka kuna mchungaji alikamatwa mwaka huu akiwa na vidonge vya uzazi wa mpango huku akiwa amekiandaa ki dent gesti.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Hatumii mtu, abadani asilani.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    afadhali hizi njia za uzazi wa mpango baadhi viliwaumiza wanawake wengine kukondaaa wengine kunenepeanaaaa heri waanze kunywa wanaume sasa. ila mmmmh isije ikaharibu mbegu moja kwa moja!!!!!!!!!
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Afadhali sasa tumeutua mzigo, maana mweh!
     
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmmh kazi kwelikweli
     
  7. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hata vasectomy ipo kwa miaka mingi ila wanaume wengi hawafanyi! Reasons: Wanaume hawana motivation ya kuzuia mimba sababu si wao wanaopata mimba!!
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Vacectomy ni njia ya kudumu, na hii inayoelezwa hapa ni ya muda tu, hii inaweza kuleta matokeo mazuri hasa kwetu sisi mabinti, maana ukimwambia mvulana afanye vacectomy ndio umgawie atakushangaa, lakini ukimwambia ameze vidonge vya majira, fasta atawahii duka la dawa lililopo karibu kuvinunua.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hawa mpango wao ni kutaka wanaume wote wawe Mr.Gay Cameron. Nalog off
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hivi mkifika madukani mtakuwa mkisema mnataka nini vile!?
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AaaaaKu!! Sithubutu....
     
  12. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora wanatupunguzia mizigo mingine wanawake
    itakuwa raha mnapangiana zamu za kumeza.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unafikiri ni kwa nini?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    It's just a 'man' thing...
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mi naona kwa upande wangu itakuwa ngumu,.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Basi mjitayarishe kuendelea kulea watoto japo hampo tayari
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    No problem. Tigger loves the kids.
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mungu kaskia sala zangu!! atakoma !!!!,nammezesha mividonge ka pipi tofi!!
     
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwenzangu, mbona hii habari kama imechelewa!? yaaani sasa hakuna kutegeana. No pills, no Sex! hagaiwi mtu mpaka mtu abwie vidonge.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shikamoo baba,naona leo umekuja kivingine nimefurahi!
    Yani japo wanaume wengi hawaonekani kulifurahiahili,ila ni msaada mkubwa kwao hasa pale wanapohisi wapenzi wao wamewategeshea kushika mimba au kuepusha mimba zisizotakiwa mpaka watakapokuwa tayari na kushirikishwa swala la kuwa na mtoto.
     
Loading...