Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ndo nagundua kwanini Sofapaka waliitaka Yanga....

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Sep 6, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pasipo kuweka hdharani mashaka yake kuwa kiwango cha Simba sasa hivi hakiwezi kuwapa changamoto ya mazoezi ya nguvu, Kocha wa team ya Sofapaka aliliambia gazeti 1 la michezo linalotoka katikati ya wiki kuwa kila mtu katika team yao amesikitika baada ya kusikia kuwa watacheza na Simba badala ya Mabingwa wa kusakata kabumbu ukanda mzima wa Africa Mashariki na kati na kule kwa waalikwa Dar Young Africans,almaaruf kama Yanga.
    Ninakubaliana naye asilimia (%) 120,unapomfunga mpinzani wako goli 3 bila a.k.a 3 - Mtungi, a.k.a 3 - Yai, a.k.a 3 sifuri, a.k.a 3 sufuri,a.k.a 3 nini sijui etc,etc ni dhahiri hakuna kipya ulichojifunza.
    Poleni Sofapaka kilicho wagharimu ni kitendo cha Yanga kuwaa team inayokwenda na Program za UlayaX2 tofauti na hao Wazee wa 3 -Bila
    Niki'recall tu, 3 - O dhidi ya Azam, 3 - 0 dhidi ya City Stars ya Nairobi, 3 - 0 dhidi ya Sofapaka ya Kenya, 3 - 0 dhidi ya nani sijui team ya maana itakayokuja.
    3 - 0, 3 - 0, 3 - 0,........my GOD!
     
  2. M

    Maswalala Senior Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Te! Teh! Teh!... Uwiiiiii mbavu zangu mie dah! Anselm acha hizo bwana some tyme uwe unatumia na tafsida sa mambo gan bwana unawapa jamaa za 'uso' kihivyo aka kavukavu? Kwan ulikua hujui jamaa walikuwa wanatafuta gate collection money ya kuwalipa azam pesa yao iliobaki kwa cjui redondo but in the name of Akuffo but c mbaya wapenzi na mashabiki wa msimbazi waliokuwa na hamu ya kumuona striker wao wameridhika
     
  3. M

    Masikrodinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Acha kudanganya wana jamii wewe Anselm, Azam ilimfunga lini Mnyama 3 bila? Ilikuwa 3:1, pia Nairobi City Stars ilikuwa 3:1, kwahyo ONDOA hyo comment yako then uandike tena maana umeandika UONGO
     
  4. M

    Maswalala Senior Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu acha kuweweseka swala mlikuwa mnanyukwa tatu tatu tena na vitimu dhaifu kweli cjui maharage alikuwa anawadanganyilishia toto kuwaletea vitimu vibonde kwenye ligi ya kenya ili mkivifunga mapovu yawatoke kwa wingi na vichwa viwajae badala yake mambo yanageuka matokeo yake mnaaibishwa nyumbani soooooo! Sad
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Simba sio siri mwaka huu andaeni package ya kutosha kwajili wa marefa lasivo itakua aibu,. Yanga ilicheza ovyo gem na coastal union sio kwa kiwango kile cha simba leo kama nangalia sofapaka na sifa unted vile,. Kama simba itachukua tena kombe mwaka huu basi timu ya taifa itajaza wachezaji vituko leo tupo187 mwakani tutakua tunaringanishwa ubora na sudani kusini
     
  6. b

    boby v Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anselm nenden kaunda mkale tambuu na manjigili achaneni simba, mbona kila wakati mapovu yanakutoka mdomoni?
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya nimerekebisha Mkuu ilikuwa Boko 3 - Simba 1,MUNGU ampe nini Boko magoli yale yalimfanya apate nafasi ya kwenda kufanya majaribio South,Jamaa walivyoona Boko kaifunga Simba Hatrick wakajua atakuwa ni Van Persie wa Bongo,kumbe team yenyewe imebaki jina tu mwaka huu.
     
  8. h

    handboy Senior Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana unatumia hewa chafu kufikiri 3 nikawaida katika mchezo wa mpira mbona nyie mlitobolewa 5-0 na msimbazi au math ni tatizo the nenda kwa mwalimu wako akufundishe which is greater5 and3 ebooo!
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Timu imeshamshinda huyu msomali kabaki kubwabwaja tu
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    AKA 3-Sinia
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hawana timu hao,maneno mengiii.........
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mbona hau recall hii?

    [​IMG]
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Msomali yupo bize na FIESTA tabora na basora kiunoni.
     
  14. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyie si mmepata wimbo
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Na nyie mmepata nini ngonjera?
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmebaki kuzungumzia HISTORIA sasa hv,subirini hiyo tarehe 3 October ifike..ndo mtalijua vizuri Jeshi la Belgium
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    simba mavi matupu...
    Yaani kwa timu ile niliyoiona juzi walitomaswa 3-0 na Sofapaka ni wazi kuwa hakuna jipya pale...
     
  18. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Mwaka wenu huu mnyama!!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa tokea walivyopakatwa na azam inaonekana wamenogewa na haka kamchezo hawataki kuacha.!
     
Loading...