Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ndio nini hii nyie Airtel....?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Preta, Oct 20, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nacheck salio kwenye modem yangu nikapata majibu haya......

    sasa hapa sijaelewa....hizo 16GB ndio nimepewa offer rasmi au inakuwaje?.....wataalam wa mambo haya naomba mnisaidie......
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watakua wameinvert: umetumia 400MB, umebakiza 16074 (or 16GB)... nadhani...
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du una bahati wewe,embu uliza tena mara ya pili?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    Roulette....mimi nilikuwa nategemea niambiwe zimebaki 16MB.....sasa hichi cha 16GB huoni ni kituko sana.....
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yawezekana operator kakuhusudu !!! we tumia tu!
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Basi, ndio mambo ya bonus sasa hayo...
     
  7. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hawa ni wezi sana
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni Logical Mis Calculation anytime cstim ina messup ukijaribu tena baadae utakuta mambo yamekaa sawa mate
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    ngoja nijaribu tena nione imekuwaje......moyo ulidunda ujue....
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    mkuu hata mimi napata msg kama hiyohiyo nimeshauliza km mara mbili inakuja msg ya hivo nimedownload mafaili makubwa nikiuliza salio napata msg hiyohiyo ngoja nijiachie
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Usishtuke ni mimi nimekutumia niliiingia kwenye billing server kufagia. Aliyeauwa ananilinda alivyosinzia na baridi la server room nikabonyeza command ya add 16 GB to Preta.

    teh teh teh Joking inawezekana database zao zimerogwa. na Tigo.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280

    he he.....asante sana.....na nimejaribu kuangalia tena salio....nimekuta mdundo ni huo huo.....ngoja niendelee kujipepelea mie.....
    btw....nilikumiss......
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,264
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Du unabahati kweli preta sijui nikupe number zangu unipunguzie salio kama inawezekana please.
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    P mimi sio tu nilkumis bali kitendo cha kukumiss kipo "autoplay " teh teh teh

    Sasa zitumie hizo ukienda kulala download movie . Pakua hii movie ya the Notebook kwenye piece mbili ndogo ndogo. Its very nice na nimeidedicate kwako kwa hizo 16 GB kabla hawajazichukua Ia movie yenyewe imekuwa compressed kuwa sio zaidi ya 300 MB . Ni story nzuri sana



    part 1 Free File Hosting & Video Downloads, Free File Sharing, Online Friends Network - Ziddu
    part 2 Free File Hosting & Video Downloads, Free File Sharing, Online Friends Network - Ziddu
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    hi hi......lete namba nikutumie saa hii kabla hawajashtuka......
     
  16. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,242
    Likes Received: 4,905
    Trophy Points: 280
    Ha! Hii kitu niijua ni modem yangu tu, toka mchana inaniambia vitu sivielewi. Halafu ukiangalia vizuri MBs ulizotumia zinazidi kupungua (mfano kutoka 16054 zinaelekea 16043 na kuendelea)
     
  17. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Niliunga line yangu ya airtel bundle iyo. Nimeiweka na kuchek. Ime sema ivo ivo! Hmm! Der is somtn fishy apa! Labda wanataka tufikirie tuna amount kubwa ya data left ili uzimalize haraka kwa kujua una bytes za kutosha kumbe sio!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    asante sana.......ni kama ulijua jinsi nazimikia movie.......ndio napakua sasa......
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    nimeshadownload movie tatu lakini hadi sasa mwendo ni huo huo
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwa jinsi mnavyotambiana hapa nadhani maprogrammer leo watalala huko kazini 'kumeki shua' haka ka tatizo kanakuwa solved!
     
Loading...