Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa naweza kuruka na ATCL

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Apr 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Wanandugu sasa naweza kuruka na atcl;nilikuwa nailaani sana hasa baada ya kushindwa kunisafirisha miezi iliyopita;majuuzi niliamua kwenda mwanza hakika walinifurahisha tangu huduma za ndnai mpaka nje.....napenda kuwapongeza na kuwaasa sasa wenzangutunaweza kwenda kukata airtanzania....
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yule bibi air hostess bado yupo?
     
  3. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Siyo suala la bibi, ni huduma gani unapata!, nasafili sana UK/US/JAPAN/GERMAN, mara nyingi nakumbana na vibibi na babu kwenye hizo airline, lakini huduma zao ni nzuri,
     
  4. n

    ndeanasia Member

    #4
    Apr 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna airlines nyingi ambazo wahudumu wamesogea kidogo kiumri lakini hao ndio huwekwa daraja la kwanza kuhudumia wateja wa wenye nyadhifa zao. lakini tija wanayoonyesha ni ya hali ya juu. Siyo hawa wa kwetu wanafanya kazi kama wamelazimishwa. Jamani mie mwenzenu pigeni ua huduma Tz bado!!! kwa sababu attitudes zetu ni kuwa mteja anakuja kukusumbua! Siku tutakapoielewa dhana ya mhudumiwa na mhudumu basi kila kitu kitakua sawa. Until then.....tutaendelea kulaumiana tu.

    Na baada ya kusema yote haya ATCL bado inahitaji kuwa overhauled with infusion of new younger and commited Top Management, Board Chair na kuajiri watu kwa taaluma ya industry na kuwekewa performance indicators ambazo zitahakikisha faida na maendeleo la shirika hilo. Bila hivyo tutasumbuana tu.

    Ndeanasia
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hujanisoma......
     
  6. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #6
    Apr 18, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    Hivi mnachotaka ni huduma nzuri au ni umri kwani akiwa msichana au kibibi kuna tofauti gani!?
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hujanisoma.......
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...yoyo, wamung'unyie kama bibi asiye meno wala dentures kisha uteme, wataelewa!!! lol
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    yote katika yote ATCL has come to make it, tuwe pamoja nao katika kukamilisha hili...!

    Wakikosea tuwakumbushe na wakifanya vyema tumwage sifa....!
    Na pia kukitokea wafanyakazi wanaolihujumu shirika tuwawajibishe.....!
    Tiketi za bure marufuku....!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    yule bibi air hostess bado yupo?
    MKUU YUPO NA ANADAI KAMA KAWA;OLE UPANDE AKIWA NDANI UTAFURAHI
    labda kwa kukusaidia ndege ya KLM iliajiiri cabin crew 20 mwaka jana kati ya hao 13 wana miaka 50----60....NA KWA HAKIKA UKIPANDA NDANI YA NWALE WAZEE UTAFURAHI KWANZA WANAHESHIMU KAZI NA WANAJUA PASIPO HIYO MPUNGA AUPO;TATIZO KUBWA LA ABIRIA WANAPENDA VIJANA MWISHO WA SIKU WAANZE KUPIGANA VIKUOMBO NA WKAINA CHENGE....NA HIVYO UNAKUTA UKO NJE YA MHIMILI
    ....Labda la kukumbusha madada wengi wa precission ni masister du ndio maana inafika kuombwa juice unafyonza wakati mi ndio nakulisha mwisho wa mwezi na familia yako-Panchot
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Hivi mnachotaka ni huduma nzuri au ni umri kwani akiwa msichana au kibibi kuna tofauti gani!?

    wanaitaji wa **** saa sita awato**** hii ni dhana nzuri
     
Loading...