Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Nataka Kadi ya Uanachma DarYoung Africans

Discussion in 'Sports' started by luck, May 24, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Sasa mawimbi yametulia.
    Nina imani mambo yatakuwa yanaenda yakinyooka.....napata wapi kadi nipo kimara mwisho
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nani atachukua nafasi ya nchunga?
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nenda chukua hiyo nafasi,.
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Good luck!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    una umri gani? Hiyo kadi ni kama unanunua presha haina tofauti
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Luck karibu sana kwenye team,nitakuulizia Viongozi wa matawi ya Kimara then nitakujulisha,sasa ndo mtaijua Yanga...Nchunga kaondoka na team kaiacha kwenye mikono salama kabisa..
    Siku zote Yanga daima ni mbele,nyuma mwiko
     
  7. luck

    luck JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Shukrani kaka.
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kaka anslem hiyo logo ni feki sio logo halisi ya yanga,ukiwa kama mwakilishi wa yanga hapa jf(viti maalum) tunaomba uoneshe mfano wa kutumia products halisia vya yanga
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Card.jpg

    Zote ni logo tu Kaka
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Noooo lazima tutofautishe real logo na logo wanazobuni watu wa tandale kwa tumbo ili waweke kwenye jezi feki ili wakwepe mkono wa sheria..alafu naona kuna mtu anasketi hapo na na mwingind bondia waanafanya nini hapo!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    kama ya ccm na ndio maana chama linakufa kibudu
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wacha nijitolee kukusomesha,pamoja na kwamba nimegundua una ka'element ka'ubishi lkn kwangu utakaa sawa tu,umeuliza skirt na mtu aliyevaa gloves za mabondia wanafanya nini kwenye logo,sasa mimi nakujibu...kama inavyoeleza tafsiri ya jina kamili la Yanga "Young Africans Sports Club" ni Club ya michezo kwa ujumla na wakati inaanzishwa mpaka kwenye miaka ya 80's Yanga ilikuwa ina team kuu 3 za michezo,team ya footbal (soka) ambayo ndo ime'dominate sasa,team ya ngumi iliyokuwa inajulikana kama Young Africans Boxing team na team ya Netball,ni upeo haba wa viongozi waliokuwa wanapata nafsi ya kuongoza Club kwenye miaka ya mwishoni mwa 90 mpaka sasa ndo ulioua hizi team nyingine na kubaki na team ya footbal peke yako.
    Tuko pamoja?
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ha ha haa haa, Mkuu labda iliyokufa ni Netboli lakini ya Boxing haijafa, hukuona ilivyopafomu siku ya Mechi ya Azam?
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Limbunge lenu la ccm leo mnalikana ndo maana lililazwa reception.
     
Loading...