Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa nakaribia mjini:MPOTO ON FACE BOOK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 15, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa nakaribia mjini,mwenye salam za mwisho ukiacha nilizonazo anipe kabisa,mwenye barua,zawadi kwa mjomba,mwenye maswali wakati ndio huu tafadhali,mkisikia BOOOOOM mjue ntakua nimefika.....My take:Mrisho mpoto atakuja na nini?hayo maneno yake kwenye ukurasa wake wa face buku
     
Loading...