Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa najua why Clouds Media wako jirani sana na Kiongozi na Chama Chake

Discussion in 'Jamii Photos' started by RayB, Oct 8, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Rais Kikwete akisalimiana na Mkurugenzi Mtendaji wa makampuni ya Clouds Media Group,Bw.Joseph Kussaga usiku wa kuamkia leo katika viwanja vya taasisi ya WAMA,jijini Dar

    [​IMG]
    Rais Kikwete akisalimiana na Mwenyekiti wa kampuni ya burudani hapa nchini,Prime Time Promotions Ltd,Juhayna Ajmi.

    [​IMG]

    Hapa hamna haja ya caption tumemzoea tunamjua


    Source: JIACHIE Blog
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikutaka kutafakari obvious
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Tulishayajua muda kitambo haya. But one day yes!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wanajua madhaifu yake, kwamba ukijisogeza kwake anasahau wajibu zake, hawezi kukufuatilia, na hata ukiwa fisadi anaogopa kukugusa!
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nimeona kuna nyingine yupo na wasanii JK kipindi cha kampeni bana anajiweka karibu sana watu, niliona kipindi fulani pale Mwenge roundabout ya kuingia Africa sana kuna bango kubwa yeye na Chege likijinadi "MTU WA WATU" aisee
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Epa ya ccm imetumika vizuri kwa kuinunua clouds radio na kuwanunua akina kibonde nasikia wamepata mgao wa kufa mtu wa hizo pesa za epa qwalizoiba ccm............ccm wanatumia nafasi ya masilahi duni ya akina kibonde kwa hiyo kussaga anawaunganisha na mipesa ya ccm ili wapige debe mpaka mwisho.......japo baadhi ya vijana wa clouds wamesema wanafanya hivyo kwa sababu tajiri yao kawaomba wafanye hivyo ila kiukweli hawawezi kuipigia kura ccm wamekiri kuwa ni njaa tu inawasumbua................
    Kazi ipo1
     
  7. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kuangalia hizo picha zote kule JIACHIE, inaonekana kabisa rais wetu hana furaha, na hata pale anapotabasamu utaona ni kama amejilazimisha (plastic smile) Nisaidieni jamani ni nini kimemsibu rais wetu, au ni uchovu tu wa kampeni. I am not happy kwakweli.
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i liked BENJAMIN WILLIAM MKAPA
     
  9. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me too,tulisafiri naye kwa saa 6 (sita) amekaa kimya,ametulia kimya na sisi wote kimya mpaka tunafika hana unafiki unafiki yaani sijui mimi simba na wewe yanga,joto au baridi siku hizi au mvua inanyesha ua laa.
    Yaani kimya kimya tu,
    kazi kazi tu.

    Yaani una ile no nonsense stance

    No more hakuna utani
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
    source huko!! dah kwa jinsi navyomjua Prof Jay akishakamata gambe ni muongeaji sana na mvua kiaina! sasa hapa JK naona mdadi umempanda
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Anawaza maisha yatakuwaje atakaposhindwa urais
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nimegundua kikwete anapenda kujiside na upande ambao watu wengi hawaupendi.
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Li Nkapa nalo jeuri na dharau tu...achana nalo.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    rais wangu bwana, kaazi kwelikweli

    kajaza mabongo fleva kwenye birthday yake huku wachumi waangalia bigbrother africa (BBA III)... kweli nchi ina usingizi
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea msanii awe na watu gani. Wachumi atakuwa na nini cha kuongea nao?
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HAPA kIJANA WA MISIFA ALIKUA ANAOSHA ILIAKAWAKANDAMIZE WATOTO WETU
    [​IMG]
     
  17. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Mchwa hawezi kujichanganya kwenye kundi jingine isipokuwa lile la mchwa wenzake tu.
    Halikadhalika msanii........
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    \
    halafu anajiita mwanasiasa, mwanasiasa siku zote ni mtu wa kujichanganya bana, unamnunia nani kama sio dharau na kiburi tu
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wote wanakutana disko moja
     
Loading...