Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa najua kuwa nimekuwa addicted na JF...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, May 17, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...yaani muda wote nilioikosa JF nimeshindwa hata kuwa productive. Kila nikijaribu kuingia napata error message, nikadhani nimepewa BAN. Nina namba ya Lizzy tu binti yangu, nikataka kuuliza kulikoni lakini hata nae namba yake nikawa siipati. Nikakumbuka kuwa Mzee Mwanakijiji alisema ukumbi wetu unaweza kuilingiwa na wana magamba ili kuzuia mabadiliko, nikawaza ndio hayo au...?

    Muda huu ndio naipata JF, wabarikiwe wote waliowezesha JF kurudi. Kwa mtindo huu mnaojisifia kupigwa BAN mna ujasiri wa aina yenu, mie nakiri kuwa nikipigwa BAN sijui itakuwaje!!
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ukipigwa ban c unarudi na ID mpya?
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mama watoto alikuwa ananiuliza nina umwa namwambia niko poa tu.Mpaka yeye kaingia jf kakuta haipatikani ndo kashtuka mchezo.Kwamba nilikuwa naumwa ugonjwa wa jf
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tindikali ndugu yangu, na wewe Ubarikiwe! Maana nilkuwa nadhani ni tatizo langu binafsi, kumbe tupo wengi!
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Mim nilijua jf ndio bai bai imekufa.

    Hivi kama ndo ingekuwa imekufa isinge patikana tena wewe ungefanyeje? Ingekuwaje?
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Heri mimi sijasema kwamba ilikuwa ni taaabu sana na siku zilikuwa boring kimtindo shauri yenu msio na siri........ !!!!!!!!!!!!!!

    Majitu makubwa mazima mnashindwa kutunza siri yaoneee .........!!!!!?????

    Mbona mi nili i-miss nimevumilia sana na mpaka sasa sijamwambia mtu yoyote.??????
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kumbe tuko wengi jana na leo sikuwa na raha utadhani naumwa
    kisa kuikosa JF.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mie ilipofika May 15 still haipatikani nilishindwa hata wa kumpigia simu ama kumtumia sms kwa inbox nimuulize kulikoni
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mi ndo sitaki hata kuöngea.Nisije kulia tena bure.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nimepata shida sana mpaka nikaanza kusoma blog za ajabu ajabu. Nimefurahi sana leo.
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima nimefikia hatua ya kusikiliza hii miziki ya akina diamond na sharo-milionia! Bila JF maisha yanasimama.
     
  12. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Finally you are back. Nilikuwa kule fikra pevu nako hata sielewi elewi mara nikaona " jamiiforums" si nikaclick nikajikuta humu ndani... Hebu na tuendelee kwa amani.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    kumbe jeiefu ni ugonjwa wa taifa kwikwi
     
  14. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kweli aisee..baada ya JF kukosa hewani nimejua kumbe hata kuna forum inaitwa Kijijini ya mwanakijiji. Walau hii ilinipa taarifa ya kifo cha Mafisango in time. Just google Kijijin
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Wagonjwa tulikuwa wengi. Loooooo, JF jamani mbona umetuumiza wengi. Hata chakula cha usiku kilikuwa hakiliki mweeeee!!! Bravo JF kurudi
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,157
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    kwani haitakata tena.? Isijekua Ngereja kahamia jf.!
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mimi katika hizi siku ambazo JF ilikuwa kimya, kweli nilikosa raha kabisa. Kila nikiingia ERROR msg

    Duuuuuuuuuu!!!!!!!!!!

    Nilijua magamba wameshafanya kazi yao na ikizingatiwa jana ilikuwa ni siku ya MAWASILIANO, mmmmmmmmmmm!!!

    Nikajua ndio kwishiney JF. Nilipata taabu sana. Nilifikiri au ndio nimepigwa BAN!!!!! nisifungue katika PC yangu!!!! nikajaribu PC nyingine mtindo ukawa uleule!!

    NIKAONA HAYA MANG'ANA SASA!!!


    MIZAMBWA
    INANUMA SANA!!!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikuwa mnyonge na dhaifu mpaka wenzangu wakahisi naumwa!
     
  19. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Heri mimi sijasema!
    Shukrani sana Mods kwa kuturudishia dawa yetu! Najua wagonjwa wa hii kitu(JF) tupo wengi!
     
  20. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looo! Mi nilianza kuangalia brog za porn tu
     
Loading...