Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa mnaudhi na kukera!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, May 16, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mods plis msiiondoe hii hapa, Kina dada wanapitiliza sasa!
    ...hii ndio nini? eti? cheki link hii; http://www.globalpublishers.info/photo/mambo-iko-huku

    kina dada hii ndio niniiiii???????!



    kwahisani ya Globalpublisherstz[​IMG]

    ...mnaudhi msipoyakemea haya bana, bora nihamie Zenj...kule angalau bado kuna staha kidogo. Hizi low cuts, chakula cha mtoto nje nje, mara leggings, ...myakemee, wanatembea uchi bana!
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    utakuta hio picha imepigwa club afu mnakuja kulalamika,walaumu hao waandishi wa habari wanaoingia sehemu kama hizo na kupiga picha...mlitegemea wavaaje na night club for heaven sake?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu nae ni memba wa JF???

    Biashara matangazo mzee!!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hakuna cha Club wala nini, hujaona hadharani wamevaa hizo low cuts? na leggings?
    au nikuwekee ushahidi mwingine?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhaha mpaka leggings tusivae???Uwiiiiii ngona nikachome zangu!!

    Ila ukweli ni kwamba huwezi kujudge kipande kimoja tu cha nguo....angalia kwanza mtu alivyopangilia ndo useme haifai maana mimi hua nazivaa sana ila hazionyeshe mpaka
    visivyotakiwa maana kinachokuwepo juu ndo kinakamilisha au kinaharibu....ningeweza ningeweka picha tofauti hapa ili tuongee vizuri!!!
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duuu.Makubwa haya..na hiyo michirizi miguuni ni ya nini?hapo ndio alipoharibu kabisaaa..bora angefisha
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! pole mrembo.... usimlaumu sana atakua alisahau kujiangalia kwenye kioo... akajua kitu red huwa kinachanganya guys akajua kamaliza....
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ooooppsss, sio mbaya iwapo tu uvaaji wake hautopitiliza kiasi hiki;[​IMG]
    Lakini huyu dada'ngu, I hate to say hapa amenikwaza. She's so beautiful, wala halazimiki kuonyesha kifua.
    [​IMG]

    ...kina bro, hivi unaweza kuongozana na mkeo hadharani amevaa kituko namna hii?
    Kwakweli yataka mnoyo, aheri nibakie 'wakuja' aisee!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh hata sijui niseme nini..........
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    mimi naona wavae ili tofauti ya kuwa kwenye jiji na kijiji ionekane..
    mbu nakushauri uhamie tandahimba hivi au ikwiriri hutaona hizo...

    wacha jiji liwe jiji bana lol
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh :dance:
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Okey, ...kwahiyo huu ndio uvaaji wa kimjini? Gademu!
    Hata hawapendezi! Sooo repulsive!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mbu ukweli ni kwamba wapo wanaopendeza... kila fashion ya wadada itokayo ina watu wake.. kuna zile inatakwa mtu mwembamba au mnene, zile za kuonesha au kuficha viungo fulani... Issue inakua kua mdada anavaa kitu ambacho kweli kiko katika fashion but yeye akivaa mnao muona wooote mnataka kujificha...
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...that's what I mean, majority hawapendezi!.....aaaarrrghhhhhhh!!!.....
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbu, nasupport alichosema The Boss...
    Kwenye swala la mavazi - acha miji iwe miji na vijiji viwe vijiji.

    Ila kwa hiyo picha ya kwanza, sijui kama ni quality ya picha tu au ni tatizo la ngozi... either way, mwonekano wa huyo mdada kwenye picha kama hapo juu haupendezi. Nguo fupi au ndefu, uhuru ni wake!!!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Swala hili ni gumu mno! Mkuu Mbu. Kuna wadada wengine hawaelewi kabisa kwamba miili yao haiendani na baadhi ya nguo wanataka kutinga tu katika nguo za aina hiyo hata kama watakuwa wanatembea robo tatu uchi, kwa wengine huwa ni matangazo ya biashara na kwa wengine hudhani kwamba wamependeza kumbe wanaonekana kituko tu. Kama alivyosema BOSS labda Mkuu ufikirie kuhamia Tandahimba hahahahah lol! kule karaha kama hizi za kukutana na akina dada waliokuwa uchi robo tatu hakuna kabisa! :)
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280

    mi napenda mtu akitoka kijijini akija ashangae shangae hivi....
    na akirudi kijijini kwao akasimulie.......
    na mtu ukiwa kwenye jiji uone kuwa uko kwenye jiji lol
    sio kijijini kila mtu na kaniki na jembe mgongoni.....
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Nguo ile ile inaweza kuwakaa watu wawili tofauti kutokana na miili yao ilivyojengeka. Mwingine ikampendeza sana na mwingine akaonekana kituko.
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mbu, aisee hii imetulia bana, usiiponde. Kwanza, picha imepigwa ndani ya jengo hivyo wahusika wana uhuru wa kuvaa wapendavyo. Pili, madada wamejisitiri na wamependeza kwa mitindo yao, na si kwamba wanalazimisha fashion kama huko kwingine.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...khaaaa....e bana kwa mtaji huu kweli mjini kumenishinda.
    Bora nikalime viazi Mwarusembe! ...huo ni uhuru uliopitiliza!
    Mitaani kwetu (Tuliokulia zama zile za Azimio la Arusha,) Scantily clad women tulikuwa tunawaita
    'mayassa'...- wanawake wasiojiheshimu/wanaojiuza...

    You can Imagine mentality iliyo stick kichwani mwangu.

    ...BAK, binafsi naamini mwili unahitaji stara vile vile.
    Kuongozana na mw'mke anayetembea nusu uchi namna hiyo khaaaa!
    hapana bana,....acha tu nibakie mshamba!
     
Loading...