Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Kupekua Kwingi kutakwisha!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Timo, Sep 19, 2011.

  1. Timo

    Timo Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida tumezoea kutafuta anwani za shule, vyuo na vitu vinginevyo vya muhimu kwa mda mrefu, na unaweza hata ukakosa habari husika uitakayo!
    Ila kutumia TanzaniaKwetu utapata habari na link za shule, vyuo na vitu vinginevyo vya muhimu kwa haraka zaidi ambavyo vipo nchini mwetu na unaweza ukawasiliana nao kwa urahisi!
     
  2. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    nzuri, lakini hebu wai update kwanza basi iwe na data za kutosha......natafuta shule ya kumpleka mtoto Dar es salaam naona kuna shule nane tu!!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kazi nzuri.
     
Loading...