Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Jf Ihamishie Nguvu Huku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuandamane, Apr 20, 2008.

  1. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF ningependa kutoa pongezi kubwa kwa kazi nzuri inayofanywa nanyi nyote, matunda yanaonekana hata kwa kiziwi na kipofu, sasa ningependa kutoa ushauri wa kuhamishia moto kwa kushinikiza MANYIKA, HOSEA-TAKUKURU kuachia ngazi

    HAniingii akilini kuona kuwa hawajamaa wanatuhumiwa na kamati ya Harrison halafu bado wako kwny kamati inayochunguza tumuma zinazowahusu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,097
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280
    Hatuna serikali ndiyo maana hawa jamaa bado wapo madarakani. Labda tutakapopata serikali basi wanaweza kufukuzwa kazi kwa manufaa ya umma.
     
  3. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyinyi si mnataka kichwa cha Rashid Othman?
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yes it is time Mwanyika, Hosea na Mgonja kuondoka...........sijui wanasubiri nini

    Pinda Mtihani wako wa kwanza kutoka kwa JF ni kutekeleza mapendekezo ya tume ya Mwakyembe kuhusu Hosea na Mwanyika......
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
Loading...