Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

Discussion in 'Love Connect' started by GREAT VISIONAIRE, Nov 4, 2012.

  1. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #1
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa maana kila binti anayetoka chuo nikimuaproach ana wake,nami nimeamua kutafuta binti mwenye digrii ndio naoa
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kila la heri..!
     
  3. l

    lukme Senior Member

    #3
    Nov 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kila king'aacho ni dhahabu
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kupata degree ila sijui ni ya nini na ni ya wapi?
     
  5. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #5
    Nov 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usifuate mkumbo
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,777
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Naona kama vile MKURABITI,MKUKUTA ulivyo wakati ukweli umasikini uko palepale. Usitafute mwenye digrii ili upate unafuu wa maisha.
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kahiyo unaoa degree kila la heri.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,613
    Likes Received: 9,465
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe English course umemaliza ? lol
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Nina degree tatu.!
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mie nawapenda sana maana wanajidai i got masters kumbe anapanua tuu alaffu wasepa zako hahahahaha
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,613
    Likes Received: 9,465
    Trophy Points: 280
    Basi sitakuweza lol
    mimi na date wa 'english course only'...lol
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa kama kila graduate unaemuona ana mtu si ina maana kila utakaemfuata bado atakuwa na wake ndugu yetu?
     
  13. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,625
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Degree zenyewe za "nguo za ndani"
    Unaweza kuta umeingia chaka moja kubwa mkuu
    Mfano "wanawake na maendeleo"
     
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unaogopa haya ma degree matatu?? Mmmh... Ina maana uki date na wenye degree tatu huwa haipiti??
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,613
    Likes Received: 9,465
    Trophy Points: 280
    Naogopa kupewa 'lecture' kitandani lol
     
  16. N

    Neylu JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaa......... Havina uhusiano banaaa! Kitandani nakuwa kama sijasoma hata chekechea..! Ile ni habari nyingine kabisaaaaaa usiogope!!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,613
    Likes Received: 9,465
    Trophy Points: 280
    Halafu wa degree tatu na wa 'mujini' naona ndo wataendana..au we waonaje?lol
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizo ni mbwembwe na mashauzi tu, ki ukweli huku mtaani soko la mabinti waliosoma liko chini sana, ndio maana ni rahisi sana kwa wao ''Kujilipua''

    Wanaume wengi hawawapendi hawa mabinti kwa sababu kuu ni kuwa hawako Realistic na pia wako very complicated.
     
  19. N

    Neylu JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa...... Wa mujini + degree 3 = ??? Naogopa kutoa jibu!!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,613
    Likes Received: 9,465
    Trophy Points: 280
    Sasa waogopa nini?
    jibu tuu
     
Loading...