Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa hizi Pikipiki Toyo ni janga hapa A Town! Ni janga kubwa jamani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jan 27, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jana majira ya saa mbili kasoro usiku pale Sanawari kwenye taa.
    Palitokea ajali ya pikipiki Toyo kuikatizia gari aina ya Fuso na dereva toyo kufa palepale na isitoshe ile pikipiki kukanyagwa na kuwa kama chapati vile.

    Na ndipo washikaji wakaanza kumfukuzia jamaa wa fuso aliyeelekea barabara ya Moshi bila ya mafanikio.
    Ikiwa hilo halitoshi,majira ya saa nne kasoro dk kidogo,Gari aina ya landcruiser ilimkatizia mwendesha toyo mwingine na kumwua hapo hapo kwenye mataa Sanawari.

    Na ndipo wadau wa Toyo wakaanza kumfukuzia jamaa na landcruiser yake na wakafukuza mpk kule Ngaramtoni ya juu na walipofika pale Sauti ya Injili Dereva wa Cruiser akaamua kugeuza na ndipo akalipeka mpaka central police ya Arusha kusudi ajinusuru na madereva toyo waliokuwa na hasira mithili ya Mbogo aliyejeruhiwa.
    Lakini ukiangalia gari yenyewe imepasuliwa vioo hakuna hata moja.

    Na ndipo police wakawa na kazi ya ziada ya kuwapooza hao washikaji na wakawa wamepoa.
    Sasa Mi najiuliza hawa wajamaa wa Toyo wataelimika lini?
    Ukiangalia hapa A town hakuna siku inapita bila ya ajali ya Toyo.

    Hakika imewapunguza vijana hapa town kbs!
    Sasa sijui dawa itakuwa ni nini.

    Nawasilisha!!
     
  2. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwengine juzi kati kaangukiwa na tawi la mti barabara ya mahakamani.
    Kitendo cha kusubiri dakika 1 mti ukatwe, yeye kajipitisha kwa kiburi.
    Ndio ikawa mwisho wake.
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndugu ndo unajua leo?nilivyokua mt.meru hospital ukikaa zamu usiku lazima upate wagonjwa zaidi ya kumi wa toyo na lazima polisi wakuletee maiti kama tatu kwa siku kutokana na ajali za toyo....its a disaster
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa nao wamezidi na TOYO zao, hafuati sheria kabisa
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Siyo sheria tu!

    Wamekuwa vile vile ni kama desturi ya wao kusababisha ajali!
    Tuwaonee huruma hawa vijana wajamen!
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi, Amen.
    Mkuu LiverpoolFC ni jambo la kushitua na kushangaza...kwa usiku mmoja watu wawili tena toyo wamepoteza maisha sehemu hiyo hiyo? ni makosa ya hao waendesha TOYO au ni makosa ya waendesha magari? au ni miundo mbinu ya uwekaji wa hizo taa ndo umekosewa? Hizi toyo zitawamaliza vijana na kuwaachia wengi vilema vya maisha. utoaji wa leseni kwa waendesha toyo nadhani ufanyiwe uchunguzi ikiwa sambamba na elimu kwa waendesha TOYO wajue sheria za barabarini na wazifuate
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madereva wa toyo huwa wanakula sana vijiti vya A - Town ambavyo ni vikali sana na hupelekea kupoteza uwezo wa kuona vizuri; let them try Kitu cha Mara bana.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Inaweza ikawa ndiyo chanzo kuu kweli?
    Maana kama ni kula hakika wanaipeleka haswa!
     
  9. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kusikitisha hapo waacheni wafe tuu wakibanwa na kupewa mwongozo watu wanang'aka na kuona kama wanaonewa.

    Hawa jamaa wengi wao wakiweza kuipeleka mbele tu ndani ya dk 2 unawakuta barabaran tena wamepakiza abiria.
    Hawa madereva wa toyo ni wapuuzi sana na sema waachen wafe ili wajifunze.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Makumira pale kwa ngai juzi kagongwa mwingine, hatima yake sikuifaham japo aliumia sana
     
  11. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana maana ya TOYO ikawa ni KIFO
    Anayefahamu maana yake tafadhali iweke hapa.
     
Loading...