Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa hivi vita ni kati ya Chenge na Samweli 6: vita ya JK na Dr.Slaa finish!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Nov 8, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tumesikia mengi sana kati ya JK na Dr.Slaa! sasa tusubiri tuone hii vita ya Chenge na Samweli sita itaishia wapi kuhusu kinyanganyiro cha kugombea Uspika wa bunge la jamuhuri ya muungano wa TZ! Yetu macho.
     
  2. L

    Lalashe Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na Chenge HAVARD yake haimsaidi anafikiri USPIKA utafunika DHAMBI za RADA- akapumzike ale vijisenti vyake aachane kabisa na Bunge la 10 mapafu yake yameisha nguvu ya kupambana na wanaume kama akina LISU- ukweli ni kwamba CHENGE HAJIPENDI KATIKA HILI. LAKINI NISISEME MENGI INAWEZEKANA KATUMWA NA MKUU WA MAFISADI YOU NEVER KNOW WE CAN BE SUPRISED BY CHAMA CHA MAJAMBAZI
     
  3. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tuwaachie wenyewe watayamaliza. Waarabu wa Pemba hao wanajuana kwa vilemba.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vita vya nzige.......
     
  5. g

    gomezirichard Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fitina tupu hizo haya bwana tuwachie ila chamoto watakiona wenyewe mana wataumbuana hadi basi
     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NAKWAMBIA NDIBA WAPINZANI WAKAE MKAO WA KUWAZOA WAPIGANAJI WA UFISADI TOKA CCM IKIWA CHENGE, ANNA ABDALLAH AU MAKINDA MMOJA WAO AKIPITISHWA KUWA SPIKA:evil:
     
  7. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote mafisadi tu
     
  8. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote ni mafisadi tu
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wezi huchaguana wao kwa wao ili kuunufaisha uizi wao
     
  10. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote ni mafisadi tu
     
  11. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna aliye msafi hata mmoja na ndio maana wanaigiza mwisho wa siku sitta atabaki na ataukumbatia ufisadi kama mwingine yeyote kutoka ccm atafanya akipata post hiyo!:doh:
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wote ni opportunists + Fisadis at their prime!!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    katumwa huyu we huoni hata style yake ya kuchukua form plus PCCB kumtangaza hana hatia ...hahaaa sio bure huyu
     
Loading...